Techcombank [HOT] Techcombank tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước (tháng 9/2013)

CÓ bạn nào biết đợt này có bao nhiêu ứng viên Pv ko nhỉ ? Cả tổng số và từng vị trí í ?
Mỗi ngày chắc pv tầm 70 người nhỉ ;__;

Mai mình mới đi PV vòng 2, các bạn PV rùi cho mình hỏi là khi đến Trung tâm ĐT của techcombank,trc khi vào PV có phải làm thủ tục gì ko? có gặp anh chị nào ko? mình cảm ơn nha:)

Mai mình mới đi PV vòng 2, các bạn PV rùi cho mình hỏi là khi đến Trung tâm ĐT của techcombank,trc khi vào PV có phải làm thủ tục gì ko? có gặp anh chị nào ko? mình cảm ơn nha:)
CÓ mỗi kí tên thôi c à. Nhớ đem đầy đủ hồ sơ chúc c may mắn
P/s AI ĐÓ GIẢ NHỜI GIÚP MÌNH MÍ :((
CÓ bạn nào biết đợt này có bao nhiêu ứng viên Pv ko nhỉ ? Cả tổng số và từng vị trí í ?
Mỗi ngày chắc pv tầm 70 người nhỉ ;__;

Vâng tình hình là vừa phỏng vấn ở Hoàng Đạo Thúy về các bạn ạ! mình vào lúc 14h05 và ra khỏi phòng là 14h29.haizzz. bị hỏi toàn nghiệp vụ, dã man :(. Mình phỏng vấn SME bên hội đồng bên tay trái, 2 chị 1 anh. mình khuyên các bạn là trả lời khôn khéo 1 tý không là cứ ngứa chỗ nào là họ gãi chỗ ấy luôn :))))

mỗi ngày phỏng vấn tầm 100 người. phỏng vấn 4 ngày tất cả.
CÓ mỗi kí tên thôi c à. Nhớ đem đầy đủ hồ sơ chúc c may mắn
P/s AI ĐÓ GIẢ NHỜI GIÚP MÌNH MÍ :((

- - - Updated - - -

thấy chị Liên bảo: cảm ơn em đã tham gia buổi phỏng vấn. ngân hàng sẽ báo kết quả đến em vào 1- 2 ngày tới.
nghe xong trong đầu thắc mắc: mình có nghe nhầm ko nhỉ. 1-2 ngày tới hay 1-2 tuần tới hay 1-2 tháng tới nhỉ @@. định hỏi lại nhưng mà nghĩ cũng ko cần thiết nên không hỏi.
bao lâu thì có kết quả chính thức hả các bạn?

chấm mà. nhưng ngồi xa thế sao biết điểm được. nói chung chị Liên rất tập trung ghi chép anh. @@. anh thì cũng ko biết thế nào nhưng cứ hi vọng thôi. chị Liên có vẻ rất thân thiện với anh, bị thích chị Liên rồi :)) :)). nhưng a nghĩ quyết định không nằm ở chị Liên.
,
A về rồi ạ , Tình hình như nào anh ? hiuhiu e thì chán chán á ;___;, e nghĩ tach r á , Anh có thấy Hội đồng chấm điểm anh hông ? E hỏi để dự xem bao điểm thì pass :(

chấm mà. nhưng ngồi xa thế sao biết điểm được. nói chung chị Liên rất tập trung ghi chép anh. @@. anh thì cũng ko biết thế nào nhưng cứ hi vọng thôi. chị Liên có vẻ rất thân thiện với anh, bị thích chị Liên rồi :)) :)). nhưng a nghĩ quyết định không nằm ở chị Liên.
Thít nhỉ, HĐ PV e 3 ông, Mr Thế ANh, Mr Hiếu và 1 ô nữa ;__;, kiểu k thiện cảm gì, trông hình sự í, cũng k ghi chép gì, chỉ cho điểm thôi ;___;
tạch lô nữa oy :-s

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,772
Thành viên mới nhất
info8xbett
Back