Techcombank [HOT] Techcombank tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước (tháng 9/2013)

Tớ pv mùng 2/10 cơ mà vừa nhận đc tin nhắn của Tech : Techcombank trân trọng thông báo các ứng viên phỏng vấn chương trình tập trung vui lòng mặc trang phục công sở lịch sự và tìm hiểu kỹ vị trí ứng tuyển".
Lần trước thấy mọi ng đi pv đều ăn mặc lịch sự mà..hic

bạn thi vị trí gì vậy? họ hỏi những gì vậy?
vâng thưa cả nhà em đã đi pv về rồi. và em nghĩ em toạch rồi :(( buồn chán kinh khủng. Hôm nay em bị hỏi nghiệp vụ đấy. mn cẩn thận

- - - Updated - - -

c đăng ký kiểu j? mail hay trực tuyến. t đăng ký trực tuyến và hôm nay đã pv xong vòng 2 rồi

t cũng vừa nhận đc tn đấy xong. nghe bạn t nói, có ng mặc quần jean đi,ko đc.
Tớ pv mùng 2/10 cơ mà vừa nhận đc tin nhắn của Tech : Techcombank trân trọng thông báo các ứng viên phỏng vấn chương trình tập trung vui lòng mặc trang phục công sở lịch sự và tìm hiểu kỹ vị trí ứng tuyển".
Lần trước thấy mọi ng đi pv đều ăn mặc lịch sự mà..hic

thấy mấy anh chị pv cũng thoải mái nhưng chắc t cũng ko hy vọng gì rồi. t đc cho xử lý tình huống là:"thuyết phục anh chị mua bất kì 1 đồ vật nào có trong phòng pv" :)) thế là t chọn luôn chai lavie :))

thấy mấy anh chị pv cũng thoải mái nhưng chắc t cũng ko hy vọng gì rồi. t đc cho xử lý tình huống là:"thuyết phục anh chị mua bất kì 1 đồ vật nào có trong phòng pv" :)) thế là t chọn luôn chai lavie :))

còn câu về nghiệp vụ thì sao bạn ^^, bạn cũng thi chuyên viên qhkh chứ

Các bạn cho mình hỏi với, có ai đi phỏng vấn trực tiếp với giám đốc chi nhánh ngày 28/9 ko?

c phỏng vấn lần 1 vào ngày nào?
t phỏng vấn lần 1 ngày 26/9, c có gặp chị giám đốc chi nhánh ko? phỏng vấn tốt ko? t lại có tin nhắn đi phỏng vấn vòng 2 phỏng vấn tập trung ngày 1/10 nhưng mà t ko hiểu lắm, phỏng vấn với chị GĐCN xong rồi có phải đi phỏng vấn tập trung nữa ko? C mà đọc đc thì pm cho t nhé!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,656
Thành viên mới nhất
jiangnantiyu111
Back
Bên trên