Techcombank [HOT] Techcombank tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước (tháng 9/2013)

Anh Thơ à. vui quá. vậy nhóm mình 4 người vào vòng trong rồi. ko biết a kia thế nào. nhưng lúc vào phỏng vấn cùng anh, anh thấy a ấy ko hợp với 1 GDV.
:D kaka, em cũng 1/10, em AT đây ợ , cũng 1/10 này :), a mấy giờ thế ạ ? k biết 2 bạn kia nhóm mình như nào nhỉ ?

Anh Thơ à. vui quá. vậy nhóm mình 4 người vào vòng trong rồi. ko biết a kia thế nào. nhưng lúc vào phỏng vấn cùng anh, anh thấy a ấy ko hợp với 1 GDV.

Dạ, anh ấy apply SME mà a ? e tưởng anh cũng thế :d
Vậy nhóm mình ít nhất là 4/5 pass r ạ :D. anh mấy giờ 1/10 thế ? e 2h
K biết lần này lấy về các chi nhánh tỉnh bao nhiêu ? E thấy chị ấy nói nếu pass thì đào tạo 2th, trợ cấp 2tr, sau đó test. sau đó về chi nhánh học thực tế, thử việc ( hình như cũngg 1 hay 2th :v ) sau đó mới đc kí hợp đồng :)))

anh ấy thi GDV e ạ. chị phỏng vấn còn hỏi, e là con trai sao apply vào vị trí GDV mà.
ae mình cùng ngày cùng giờ với nhau rồi. hôm đấy đến sớm nhé. ngồi tám :)) :))
Dạ, anh ấy apply SME mà a ? e tưởng anh cũng thế :d
Vậy nhóm mình ít nhất là 4/5 pass r ạ :D. anh mấy giờ 1/10 thế ? e 2h
K biết lần này lấy về các chi nhánh tỉnh bao nhiêu ? E thấy chị ấy nói nếu pass thì đào tạo 2th, trợ cấp 2tr, sau đó test. sau đó về chi nhánh học thực tế, thử việc ( hình như cũngg 1 hay 2th :v ) sau đó mới đc kí hợp đồng :)))

vâng thưa cả nhà em đã đi pv về rồi. và em nghĩ em toạch rồi :(( buồn chán kinh khủng. Hôm nay em bị hỏi nghiệp vụ đấy. mn cẩn thận

- - - Updated - - -

em đăng ký từ hôm 13/9 mà họ vẫn chưa em các bác ạ

c đăng ký kiểu j? mail hay trực tuyến. t đăng ký trực tuyến và hôm nay đã pv xong vòng 2 rồi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,799
Thành viên mới nhất
youhuihuodog54
Back
Bên trên