Techcombank [HOT] Techcombank tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước (tháng 9/2013)

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Các bạn nhận được tin nhắn phỏng vấn vòng 2 ơi, các bạn phỏng vấn vòng 1 từ hum nào thế? Tớ phòng vấn 5h chiều hôm 25/9 mà h chưa nhận được tin nhắn là rớt rồi hay là chưa có kết quả nhỉ? Liệu có phải pv sau thì có kết quả sau hay là rớt rùi nhỉ? Có bạn nào phỏng vấn cùng ngày với tớ mà có kết quả rùi ko? Cho tớ biết với để tớ còn đợi. HUHU. Sốt ruột quá.

tớ pv hôm 24/9 và có sms mời pv vòng 2 hôm qua rồi. c cứ đợi đi vì đợt pv vòng 2 kéo dài 4 ngày mà. từ 29/09 đến 2/10 cơ.
Các bạn nhận được tin nhắn phỏng vấn vòng 2 ơi, các bạn phỏng vấn vòng 1 từ hum nào thế? Tớ phòng vấn 5h chiều hôm 25/9 mà h chưa nhận được tin nhắn là rớt rồi hay là chưa có kết quả nhỉ? Liệu có phải pv sau thì có kết quả sau hay là rớt rùi nhỉ? Có bạn nào phỏng vấn cùng ngày với tớ mà có kết quả rùi ko? Cho tớ biết với để tớ còn đợi. HUHU. Sốt ruột quá.

Chúng tôi vui mừng thông báo bạn đã được lựa chọn vào vòng phỏng vấn của chương trình Tuyển dụng các chức danh kinh doanh của Techcombank 2013.

Trân trọng mời bạn tham dự buổi phỏng vấn với thời gian địa điểm như sau:
Thời gian: bắt đầu từ 8h30 ngày 1/10/2013.

Tại: tầng 17, số 9-11 Tôn Đức Thắng, Quận 1.

Khi tham dự phỏng vấn vui lòng mang theo CMND và in sẵn Form ứng tuyển.
Trân trọng!

Có ai nhận được mail giống mình không vậy???
P/S : Mình thắc mắc là mình không hề ứng tuyển bất kỳ chức danh nào trong đợt tuyền dụng lần này

ờ hehe. ko bít đợt này nhìu bạn thi vào chi nhánh nam định ko nhỉ, vì đợt này tuyển có 1 suất ở quỹ tiết kiệm trần hưng đạo thôi.

Back
Bên trên