Techcombank [HOT] Techcombank tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước (tháng 9/2013)

tớ chỉ cảm thấy thất vọng vì tớ được thông báo là vào vòng 2 rồi mà chả có hồi âm j hết. mấy bạn khác cùng đợt với tớ có hết mail rồi :(

Tớ cũng vậy nè :(( . Lần đầu khi được nhắn đi phỏng vấn, tớ chỉ nhận được tin nhắn chứ không nhận được mail. Hay là lỗi hệ thống nên lần này cũng không nhận được mất.
Cậu thế nào, lần đầu có nhận được mail ko ???

Có nhiều bạn trên topic này nói là nhận được mail mời pv lần 2 rồi mà. Mọi người chịu khó đọc lại sẽ thấy. Mình được nói là vào vòng 2 rồi mà còn ko thấy j đây. Có lẽ tạch rồi :(

- - - Updated - - -

lần đầu tớ cũng chỉ có tin nhắn thôi. ko có mail ấy ạ
Tớ cũng vậy nè :(( . Lần đầu khi được nhắn đi phỏng vấn, tớ chỉ nhận được tin nhắn chứ không nhận được mail. Hay là lỗi hệ thống nên lần này cũng không nhận được mất.
Cậu thế nào, lần đầu có nhận được mail ko ???

- - - Updated - - -

ai có số điện thoại phòng nhân sự Tech ko? cho tớ xin với

Có nhiều bạn trên topic này nói là nhận được mail mời pv lần 2 rồi mà. Mọi người chịu khó đọc lại sẽ thấy. Mình được nói là vào vòng 2 rồi mà còn ko thấy j đây. Có lẽ tạch rồi :(

- - - Updated - - -

lần đầu tớ cũng chỉ có tin nhắn thôi. ko có mail ấy ạ

- - - Updated - - -

ai có số điện thoại phòng nhân sự Tech ko? cho tớ xin với
Tớ cũng chưa thấy thông báo gì tớ phỏng vấn sáng 26/9 và anh Tú cũng bảo là ok qua vòng 1 về chuẩn bị vòng 2, nhóm tớ 3/5 đc vào phỏng vấn cá nhân nhưng chỉ tớ và 1 bạn nữa đc a Tú bảo qua vòng 1, còn bạn còn lại k qua, tớ nghĩ là cứ chờ thôi:|

vậy hả c? tớ pv từ hôm 24 rồi. đành chờ vậy. hi vọng đúng như lời anh ấy nói
Tớ cũng chưa thấy thông báo gì tớ phỏng vấn sáng 26/9 và anh Tú cũng bảo là ok qua vòng 1 về chuẩn bị vòng 2, nhóm tớ 3/5 đc vào phỏng vấn cá nhân nhưng chỉ tớ và 1 bạn nữa đc a Tú bảo qua vòng 1, còn bạn còn lại k qua, tớ nghĩ là cứ chờ thôi:|

Trả lời các bạn là giờ mình đã nhận được tin nhắn phỏng vấn vào chiều thứ 2/ 30-9 nhé.

Những thông báo trước là thuộc đợt tuyển dụng khác. Mình chỉ đăng ký 1 đợt tuyển dụng đào tạo của Tech thôi.

Mình báo vậy cho mọi người đỡ hoang mang. Những ai được dặn dò phỏng vấn rồi chúng mình inbox nhau để trao đổi thông tin nhóe các bạn :3

vòng pv2 phải mang theo hồ sơ à mọi người. phải chuẩn bị những gì, ai cho mình biết được không?

- - - Updated - - -

những ai sẽ may mắn qua vòng pv2 này. và bao nhiêu người sẽ được trụ lại được đến giây phút cuối cùng để có được bản hợp đồng. tất cả vẫn còn là ẩn số. cố lên nhé mọi người.
theo như t được chị pv tớ chia sẻ là "đợt tuyển dụng này ko như các đợt tuyển khác trước đây của Tech, sau khi qua vòng 1 thì sẽ nhận được tông báo pv vòng 2 với hội đồng tuyển dụng trong 4 ngày 29,30/9 và 1,2/10. May mắn pass qua vòng pv thứ 2 này, bạn sẽ được tham gia đào tạo E-banking tại TTĐT của Tech 3 tuần, sau đó sẽ cử xuống học việc và thử việc trong vòng 1 đến 2 tháng, cái đó thì tùy, và trong thời gian đó, bạn sẽ đc trợ cấp thử việc là 2 triệu/tháng. cuối cùng bạn sẽ quay lại làm bài test đồng thời xét kq 2 tháng của bạn thì sẽ quyết định có ký hợp đồng chính thức luôn ko"

mọi người ơi tớ vừa nhận được sms mời pv vòng 2 rồi. bạn nào nhận được rồi vào báo danh cái nhể. ;)). tớ pv sáng thứ 2

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,656
Thành viên mới nhất
jiangnantiyu111
Back
Bên trên