Techcombank [HOT] Techcombank tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước (tháng 9/2013)

bạn pv nhóm đợt náo thế? có phải 23-26/9 ở Hoàng Đạo Thúy ko

uh tớ pv nhóm đợt đó mà, hôm nay đi pv là đợt khác c ah

- - - Updated - - -

sao thấy bảo 29, 30 với 01, 02 mới pv tiếp nhỉ hì hì chúc mừng bạn nha mình chả thấy gì thôi thì tập xác định là tạch oy hiu hiu
Cậu ơi hôm nay đi pv tớ hỏi rồi, đợt này pv rồi sau đó đậu thì đi làm luôn chứ ko như cái đợt tuyển dụng tập trung là còn đi đào tạo nữa cơ. chắc tại tớ nộp nhiều quá nên ko nhớ đợt nào với đợt nào. túm lại là 2 lần pv hoàn toàn khác nhau, các bạn cứ yên tâm đợi nhé! sr vì đã làm mọi người hốt hoảng :)

uh tớ pv nhóm đợt đó mà, hôm nay đi pv là đợt khác c ah

- - - Updated - - -

Cậu ơi hôm nay đi pv tớ hỏi rồi, đợt này pv rồi sau đó đậu thì đi làm luôn chứ ko như cái đợt tuyển dụng tập trung là còn đi đào tạo nữa cơ. chắc tại tớ nộp nhiều quá nên ko nhớ đợt nào với đợt nào. túm lại là 2 lần pv hoàn toàn khác nhau, các bạn cứ yên tâm đợi nhé! sr vì đã làm mọi người hốt hoảng :)
hì hì thế hôm nay cậu phỏng vấn thế nào? có giống hôm trước ko

vậy ah bạn, t tưởng là hội đồng chứ chỉ có 1 anh thui ak bạn. CÓ hỏi nhiều nghiệp vụ ko thế? Chúc bạn may mắn pass nhé
Hôm nay anh khác pv, tớ thấy khó hơn mà nói chung tớ trả lời pv còn run mặc dù cũng vững kiến thức và tự tin, tớ thấy nhiều bạn xinh đẹp và tự tin lắm,chắc t tạch thôi :(

Các bạn cho mình hỏi xíu nha. Sao mình nộp hs vào tech từ hôm 18/9 tới giờ mà hs cứ hiện thông báo là chưa xem. Vậy tla2la2 sao??? Hay là mình nên nộp qua email. Sao thấy trên đó sau khi nộp hs trong vòng 2 tuần sẽ có kết quả mà cứ "chưa xem" thế này thì phải làm sao bây h?X_X. Mình apply vào GDV ở TPHCM. Xin góp ý giúp mình với:)|

Ko sao đâu bạn....mình có tin nhắn gọi đi pv rồi mà hồ sơ vẫn là "chưa xem" nữa mà :)) Mình nộp 2 lần :))

buồn cực kì luôn. hôm nay rồi vẫn chưa nhận được mail theo lời hứa của anh pv mình là cho mình vào vòng trong. :(( thất vọng quá

buồn cực kì luôn. hôm nay rồi vẫn chưa nhận được mail theo lời hứa của anh pv mình là cho mình vào vòng trong. :(( thất vọng quá
Tớ nghĩ chắc phải ngày mai người ta mới nt hay gửi mail cậu ah vì 29 mới bắt đầu vòng 2 mà mà nói chung thì tớ cũng chả hi vọng gì mấy :(

tớ chỉ cảm thấy thất vọng vì tớ được thông báo là vào vòng 2 rồi mà chả có hồi âm j hết. mấy bạn khác cùng đợt với tớ có hết mail rồi :(
Tớ nghĩ chắc phải ngày mai người ta mới nt hay gửi mail cậu ah vì 29 mới bắt đầu vòng 2 mà mà nói chung thì tớ cũng chả hi vọng gì mấy :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên