Techcombank [HOT] Techcombank tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước (tháng 9/2013)

Tớ pv cả rồi, đang chờ kết quả mòn mỏi, pv vòng cuối từ 28/8 cơ mà giờ vẫn chưa có kq. Mới lên UB thấy 1 bạn cũng pv ở Tech từ 22/8 mà giờ mới có ket qua báo đậu và 1/10 đi làm nên đang hi vọng :))

Các bạn cho mình hỏi xíu nha. Sao mình nộp hs vào tech từ hôm 18/9 tới giờ mà hs cứ hiện thông báo là chưa xem. Vậy tla2la2 sao??? Hay là mình nên nộp qua email. Sao thấy trên đó sau khi nộp hs trong vòng 2 tuần sẽ có kết quả mà cứ "chưa xem" thế này thì phải làm sao bây h?X_X. Mình apply vào GDV ở TPHCM. Xin góp ý giúp mình với:)|

cho mình hỏi là nộp hồ sơ xong có thi j nữa k mà sao nhận dc thư mời phỏng vấn lun vậy. rùi cái form ứng tuyển là cái nảo nhỉ

cho mình hỏi là nộp hồ sơ xong có thi j nữa k mà sao nhận dc thư mời phỏng vấn lun vậy. rùi cái form ứng tuyển là cái nảo nhỉ
theo mình biết thì nộp đơn xong bạn sẽ được gọi phỏng vấn sơ loại, rồi đậu sẽ thi viết, đậu thi viết sẽ phỏng vấn tiếp. còn form ứng tuyển là form bạn download trên website ngân hàng đó

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,735
Thành viên mới nhất
hotmulliganmerc
Back
Bên trên