Techcombank [HOT] Techcombank tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước (tháng 9/2013)

Có bạn nào thi ở QN trúng tuyên chưa? 2 tuần rồi ko thấy j cả, liệu có tạch ko cả nhà.

Xin chúc mừng :( bạn ov hôm nào và ở khu vực nào thế

- Mình pvan vòng 2 vào hôm 22-24 thì phải (đang bị sốt siêu vi nên trí nhớ kém) ở Huế . Để mình mô tả lại đợt mình đi pvan cho nè.
- Mình phỏng vấn vòng 1 là gồm 70 người gồm tín dụng và GDV: Ở vòng này chủ yếu là xem tác phong, đam mê nghề nghiệp, và tố chất để làm được công việc (không có nghiệp vụ). Đợt trước mình được hỏi: Giới thiệu bản thân?, vì sao chọn tín dụng mà không chọn GDV?, thực tập làm những gì? vì sao học kế toán mà lại chọn ngân hàng?,thêm vài câu về bản thân.
- Vòng 2: gồm 17 người vào DN để phỏng vấn. ở TCB anh giám đốc ở cn Huế nhiệt tình và thân thiện lắm, anh ấy thuê xe oto (mẹc) rồi đi cùng với 17 ứng viên vào ĐN, ảnh kêu làm thế để mọi người được giao lưu, làm quen nhau, anh ấy cũng rất hòa đồng và vui vẻ lắm. Vào phỏng vấn gồm anh Giám đốc chi nhánh Huế, Anh giám đốc vùng, anh giám đốc nhân sự ở ĐN. Hỏi chủ yếu là 4 năm svien co đi làm gì chưa? Gia đình mình làm chăn gối nên ảnh hỏi có giúp j cho gia đình không?, thưởng bán hàng ở đâu? có lưu SĐt bạn hàng k?, theo em thì yếu tố nào quan trọng trong việc bán hàng chăn gối, áp dụng được gì từ việc bán chăn gối sang lĩnh vực tín dụng? lấy 1 ví dụ về việc huy động? ai sẽ nối nghiệo ba mẹ trong việc sản xuất ở nhà?... nói chung là như vậy, toàn bộ là anh giám đốc vùng hỏi, riêng mình thì anh giám đốc chi nhánh có hỏi, còn mấy bạn kia thì không. 1 số bạn vào sau thì có hỏi nhiều câu hơn, chẳng hạn là tháng đầu huy động 3 tỷ có làm được không? (có hoặc không). cho em 3 câu nhận xét về ngân hàng, em sẽ nói gì?. Khi nguồn khách người quen hết, em sẽ kiếm thêm nguồn khách ở đâu (cụ thể)... Sau khi pvan xong thì anh giám đốc chi nhánh và anh giám đốc nhân sự cùng 17 ứng viên đi nhậu rồi tới chiều lên xe về Huế. he he. nói chưng chưa đi làm ở TCB nhưng mình thấy giám đốc mà nhiệt tình vào vui vẻ thế này thì môi trường ở đây chắc tốt. chúc các bạn may mắn

Có ai nhận được cuộc gọi đi pv ở 191 Bà Triệu vào chiều nay ko ? tớ pv cá nhân rồi sao lại được gọi đến pv cá nhân trước nhỉ?hic, chả gọi sớm j để mình chuẩn bị

cậu ứng tuyển đợt nào? Tuyển dụng tập trung HN à?
PV nhóm và PV cá nhân sau PV nhóm chưa? Nếu rồi thì tớ nghĩ là chiều nay bạn PV vòng 2 đó. Congrat. :D
Có ai nhận được cuộc gọi đi pv ở 191 Bà Triệu vào chiều nay ko ? tớ pv cá nhân rồi sao lại được gọi đến pv cá nhân trước nhỉ?hic, chả gọi sớm j để mình chuẩn bị

cậu ứng tuyển đợt nào? Tuyển dụng tập trung HN à?
PV nhóm và PV cá nhân sau PV nhóm chưa? Nếu rồi thì tớ nghĩ là chiều nay bạn PV vòng 2 đó. Congrat. :D

Tớ phỏng vấn nhóm rồi pv cá nhân ngay sau đó rồi mà @@ tại thông báo muộn quá nên giật mình @@

các bạn ơi Chuyên viên Khách hàng Cá nhân ở đây là dạng nhân viên tư vấn bán hàng hay là Nhân viên tín dụng nhi? chức danh chung chung quá

thông thường thì cậu sẽ phải làm cả tín dụng và huy động, nên gọi là Chuyên viên KHCN. vừa tư vấn, bán hàng, huy động, cho vay, badn chéo. đủ cả.

các bạn ơi Chuyên viên Khách hàng Cá nhân ở đây là dạng nhân viên tư vấn bán hàng hay là Nhân viên tín dụng nhi? chức danh chung chung quá

bạn pv nhóm đợt náo thế? có phải 23-26/9 ở Hoàng Đạo Thúy ko

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất
clintblackmerch
Back
Bên trên