Techcombank [HOT] Techcombank tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước (tháng 9/2013)

t thấy nên đến sớm chút, chém gió cho tinh thần thoải mái. Thảo luận nhóm thì nói nhiều một chút và tự tin :D

Các bạn nào chuẩn bị đi pv nhóm thì hóng nhé. Mình vừa pv về. Các bạn nên đến sớm chút, ngồi chém gió nhiệt tình ,để khi làm việc nhóm thuận lợi hơn. Sau khi pvan, mình rút ra 1 điều với nhóm mình, k biết có đứng k. Đó là, vấn đề k phải là thể hiện mình, mà là cả nhóm có đi đúng hướng, giải quyết tốt vấn đề k. Nếu sai, thì cả nhóm cùng out.
Đề tài của bọn mình là : giải pháp phát triển khách hàng mới cho ngân hàng
Chúc các bạn thi tốt. hi
Bạn ơi bạn đi phỏng vấn cho vị trí nào vậy?

thông tin về phỏng vấn nhóm cho bạn nào quan tâm nhé

0

Bạn nào đã pv nhóm vị trí giao dịch viên chia sẻ đề tài thảo luận cho mình và những người pv sau biết với nhé.

đề tài nhóm mình là "nhân viên techcombank phải làm những gì để có thể phục vụ khách hàng tốt nhất"
chúc các bạn thi tốt :)

- - - Updated - - -

Bạn nào đã pv nhóm vị trí giao dịch viên chia sẻ đề tài thảo luận cho mình và những người pv sau biết với nhé.

ko phân nhóm theo vị trí ứng tuyển đâu bạn, vì khi hỏi đáp tùy vào từng vị trí mà người pv sẽ đưa ra câu hỏi cho từng người :)

Đề tài của nhóm mình là "nêu những yếu tố tạo nên sản phẩm tốt cho khách hàng của ngân hàng" ^^
Cảm ơn bạn đã chia sẻ nhé, cho tớ hỏi là chủ đề thảo luận là những gì vậy bạn?

- - - Updated - - -

Mình nộp vị trí GDV, nhưng thi chung hết ý mà! nghe nói đến phỏng vấn cá nhân người phỏng vấn mới để ý đến vị trí bạn dự tuyển là gì để phỏng vấn. ^^
Bạn thi vị trí đấy bạn?

Đề tài của nhóm mình là "nêu những yếu tố tạo nên sản phẩm tốt cho khách hàng của ngân hàng" ^^

- - - Updated - - -

Mình nộp vị trí GDV, nhưng thi chung hết ý mà! nghe nói đến phỏng vấn cá nhân người phỏng vấn mới để ý đến vị trí bạn dự tuyển là gì để phỏng vấn. ^^
Phỏng vấn nhóm xong phỏng vấn cá nhân ah? Một nhóm thì chọn ra mấy người pv cá nhân vậy bạn.Hồi trước có phỏng vấn nhóm thực tập sinh thì chia ra từng nhóm theo từng vị trí mà lần này lại thi chung nhỉ?

Hôm nay vào web Techcombank lại thấy cái tin tuyển Giao dịch viên (nhân bản) nghĩa là sao hả mọi người? có ai biết ko?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,656
Thành viên mới nhất
jiangnantiyu111
Back
Bên trên