Techcombank [HOT] Techcombank tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước (tháng 9/2013)

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
hehe... a phụ trách có khen là nhóm làm tốt ( 8đ trên thang điểm 10) nhưng lại bảo là anh chưa thể thông báo là bạn nào vào vòng 2 :( kêu là còn xem các nhóm khác. nếu có nhiều bạn xuất sắc hơn thì p xem xét vì chỉ tiêu cũng ít. túm lại chắc là trượt bạn ạ ^^
p/s: có bạn nào nhóm 31 hôm nay thì cm nhé: Thành, Dung, Nhung, Thảo ;)

Chủ đề nhóm tớ là: Đạo đức nghè nghiệp đối với nhân viên ngân hàng. Chấm hết xong chị ấy gọi 2 người vào phỏng vấn cá nhân. Ko biết rồi thế nào

Mình cũng vừa pv nhóm hnay và pass vòng pv nhóm, nhóm mình đc đánh giá khá cao và chị pv nhận tận 4/5 người,nên mình xin chia sẻ với các bạn một chút nhé.
1. Nhà tuyển dụng sẽ nhìn nhóm hoạt động ntn: bạn nên cử trưởng nhóm, sau đó thống nhất 1 số nội quy trong 5 phút đầu: mỗi người sẽ viết ra câu trả lời vào giấy của mình. Sau vài phút thì từng người nói và trưởng nhóm sẽ tổng hợp lại. Ai có ý kiến gì bổ sung hay ko đồng ý cũng nêu ra.
2. Nên thống nhất hình thức thuyết trình ntn trong lúc trả lời đề tài. Phân công ai nói phần nào,< cho công bằng nhé>
3. Lúc thuyết trình thì nên tự tin, diễn đạt ý của mình thật khoa học.Lúc này ai có khả năng bổ sung gì thì sẽ bổ sung nhé. Và nên có 1 người tổng hợp lại vấn đề.
Nhóm mình làm rất đoàn kết, tất cả đều chia sẻ những gì mình biết, lúc nói cũng tạo cơ hội cho từng người thể hiện. Bạn cũng nên tìm hiểu 1 chút về Techcombank để bổ sung vào phần nói của mình cho chuyên nghiệp nhé. Chúc các bạn pv sau thành công

tớ đã phỏng vấn hôm qua rồi. cũng ko tới mức căng thẳng lắm đâu nên mọi người đừng quá lo lắng. Sau phỏng vấn nhóm thì tớ may mắn được phỏng vấn cá nhân luôn. Lúc hỏi tớ xong anh ấy nói là: anh sẽ cho em đi tiếp vào vòng trong. em hãy cố gắng để các chuyên viên cấp cao chọn em nhá. Nghe xong vừa sướng vừa lo hiuhiu:">

Re: [HOT] Techcombank tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước (tháng 9/2013)
hehe... a phụ trách có khen là nhóm làm tốt ( 8đ trên thang điểm 10) nhưng lại bảo là anh chưa thể thông báo là bạn nào vào vòng 2 kêu là còn xem các nhóm khác. nếu có nhiều bạn xuất sắc hơn thì p xem xét vì chỉ tiêu cũng ít. túm lại chắc là trượt bạn ạ ^^
p/s: có bạn nào nhóm 31 hôm nay thì cm nhé: Thành, Dung, Nhung, Thảo
Có em chị ơi, em Nhung đây. Chị có Fb ko? ce add nhau rồi có j còn thông tin phát. Em thì chắc trượt r tại khả năng thuyết trình kém quá cơ mà vẫn cứ hóng hớt tí :D

bạn oi, bạn thi vị trí gì thế?
tớ đã phỏng vấn hôm qua rồi. cũng ko tới mức căng thẳng lắm đâu nên mọi người đừng quá lo lắng. Sau phỏng vấn nhóm thì tớ may mắn được phỏng vấn cá nhân luôn. Lúc hỏi tớ xong anh ấy nói là: anh sẽ cho em đi tiếp vào vòng trong. em hãy cố gắng để các chuyên viên cấp cao chọn em nhá. Nghe xong vừa sướng vừa lo hiuhiu:">

nàng đây rồi....t ko tìm đc fb nàng :))

ôi.thân thượng qua,cho minh link fb đi.hhi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,980
Thành viên mới nhất
w88goalsnet
Back