Techcombank [HOT] Techcombank tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước (tháng 9/2013)

Hôm qua mình pv với giám đốc vùng 3 ở hội sở :( hỏi đúng 2 câu: tại sao em thích làm banker, tại sao lại là vị trí RM SME mà ko phải cá nhân. Hết. Cảm ơn em :( Chưa bao h mình đi PV ngắn như vậy. Quá lo lắng và sợ sệt

Bạn ơi bạn đã phỏng vấn vòng 3 rùi ah vòng 2 người ta test những gì thế có khó lắm không?

Ừ mình PV vòng cuối ngày hôm qua rồi. Vòng 2 mình chủ yếu xoay quanh CV, công việc cũ, tại sao làm bank, tại sao SME, nhà ở đâu, có ai làm ngân hàng ko, chủ yếu là bạn thể hiện sự tự tin thôi. Mình chẳng bị hỏi gì về nghiệp vụ vì mới ra trường, 1 anh sinh năm 89 bị hỏi nhiều nghiệp vụ lắm, nghe anh ấy nói thế. Hôm qua vào vòng 3 với mình, cũng chính là anh ý. có mỗi mình vs anh ý đi PV, chả hiểu là laọi mình hay anh ý đi, về kinh nghiệm thì mình thua chắc rồi, anh ấy là con trai nữa nên chắc cũng dc ưu tiên, vì là khách hàng doanh nghiệp mà

Ừ mình PV vòng cuối ngày hôm qua rồi. Vòng 2 mình chủ yếu xoay quanh CV, công việc cũ, tại sao làm bank, tại sao SME, nhà ở đâu, có ai làm ngân hàng ko, chủ yếu là bạn thể hiện sự tự tin thôi. Mình chẳng bị hỏi gì về nghiệp vụ vì mới ra trường, 1 anh sinh năm 89 bị hỏi nhiều nghiệp vụ lắm, nghe anh ấy nói thế. Hôm qua vào vòng 3 với mình, cũng chính là anh ý. có mỗi mình vs anh ý đi PV, chả hiểu là laọi mình hay anh ý đi, về kinh nghiệm thì mình thua chắc rồi, anh ấy là con trai nữa nên chắc cũng dc ưu tiên, vì là khách hàng doanh nghiệp mà
tớ tưởng vòng 2 thi viết chứ nhỉ? chứ lại cũng phỏng vấn ah? Hóng hớt thế thôi chứ tớ chắc không vào đc vòng 2 luôn mất,hôm pv nhóm mình mất bình tĩnh lắm may cũng vào đc pv cá nhân :(

Tớ chẳng biết, tớ nộp hồ sơ, rồi đi phỏng vấn cá nhân với nhân sự, pv xong lôi ra ngồi làm test luôn, sau đó pv cá nhân với giám đốc chi nhánh, hôm qua là với giám đốc vùng, có lẽ 3 hôm nữa sẽ có kết quả dc offer hay ko, Run quá, không tự tin ở vòng cuối cho lắm hiu hiu

Bạn khanhquynhnguyen ơi bạn có nhớ anh phỏng vấn bạn tên là gì ko? hix anh phỏng vấn t có vẻ chưa hài lòng về t lắm nhưng anh ấy vẫn bảo là cho t qua vòng tiếp theo, nhưng về nhà chỉ nơm nớp lo anh í đổi ý :-s không biết c nhận được mail hay sms cho vòng tiếp nữa ko í?

Mình cũng đc gửi mail và nhắn tin mời tham gia phỏng vấn ngày 1/10 ở 9-11 tôn đức thắng Q.1, run qus không biết sao nữa! chưa có sự chuẩn bị với không biết phải mang gì nữa! có bạn nào cùng đi tư vấn giúp cái! tks nhiều

tớ ko nhớ ấy ạ. Nguyễn Hoàng j j ấy. Anh ấy thì ko tỏ vẻ j ko hài lòng về tớ cả, và anh ý cũng nói cho tớ vào vòng trong. còn dặn tớ về nhà ôn lại kiến thức đi để pv vòng tiếp. nhưng tớ cũng chưa nhận được mail j cả. lo quá.
Bạn khanhquynhnguyen ơi bạn có nhớ anh phỏng vấn bạn tên là gì ko? hix anh phỏng vấn t có vẻ chưa hài lòng về t lắm nhưng anh ấy vẫn bảo là cho t qua vòng tiếp theo, nhưng về nhà chỉ nơm nớp lo anh í đổi ý :-s không biết c nhận được mail hay sms cho vòng tiếp nữa ko í?

- - - Updated - - -

ấy ơi ấy nộp hs lâu chưa? ấy pv nhóm và cá nhân hôm nào. tớ pv hôm 23 mà chưa thấy có mail. lo quá
Tớ chẳng biết, tớ nộp hồ sơ, rồi đi phỏng vấn cá nhân với nhân sự, pv xong lôi ra ngồi làm test luôn, sau đó pv cá nhân với giám đốc chi nhánh, hôm qua là với giám đốc vùng, có lẽ 3 hôm nữa sẽ có kết quả dc offer hay ko, Run quá, không tự tin ở vòng cuối cho lắm hiu hiu

Trời mới từ hôm 23 mà lo gì, phải từ 1 đến 2 tuần. Tớ tất cả các vòng đều là pv cá nhân hết, lần pv với giám đốc chi nhánh thì là thứ 6 ngày 13/9 =)))) đến hôm thứ 2 vừa rồi ngày 23 mới có kết quả gọi đi pv giám đốc vùng vào ngày 25/9 mà

hiuhiu thế à. cảm ơn ấy nhé. tớ lo quá. tại anh ý bảo cho vào vòng tiếp theo rồi nên càng lo. nhỡ lại tạch thì bùn chết mất

Anh nào mà lại hứa với ứng viên như vậy nhỉ, nguyên tắc là đâu có hé lộ kết quả trước đâu chứ nhỉ:anyway, chúc mừng bạn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,674
Thành viên mới nhất
kalushorchestra
Back
Bên trên