Techcombank [HOT] Techcombank tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước (tháng 9/2013)

có pạn nào pv trước ngày 24/09 or sáng ngày 24/09 thì chia sẻ trên diễn dàn cho mọi người pv sau biết nhé.cám ơn sự nhiệt tình.^^

Chúng tôi vui mừng thông báo bạn đã được lựa chọn phỏng vấn vòng 1 chương trình tuyển dụng & huấn luyện tập trung.
Trân trọng mời bạn tham dự buổi phỏng vấn với thời gian địa điểm như sau:
Thời gian: 8h00 ngày 23/09/2013
Tại: tầng 3, Tòa nhà 29T2, Trung Hòa Nhân Chính, đường Hoàng Đạo Thúy, Hà Nội
Khi tham dự phỏng vấn vui lòng mang theo hồ sơ ứng tuyến, đến đúng giờ để làm thủ tục đăng ký phỏng vấn.
Lưu ý kết quả phỏng vấn nhóm sẽ được thông báo ngay khi kết thúc buổi thảo luận nhóm. Các bạn được hội đồng chọn sẽ ở lại tiếp tục phỏng vấn trực tiếp với nhà tuyển dụng.
Trân trọng!
TECHCOMBANK.

Chúng tôi vui mừng thông báo bạn đã được lựa chọn phỏng vấn vòng 1 chương trình tuyển dụng & huấn luyện tập trung.
Trân trọng mời bạn tham dự buổi phỏng vấn với thời gian địa điểm như sau:
Thời gian: 8h00 ngày 23/09/2013
Tại: tầng 3, Tòa nhà 29T2, Trung Hòa Nhân Chính, đường Hoàng Đạo Thúy, Hà Nội
Khi tham dự phỏng vấn vui lòng mang theo hồ sơ ứng tuyến, đến đúng giờ để làm thủ tục đăng ký phỏng vấn.
Lưu ý kết quả phỏng vấn nhóm sẽ được thông báo ngay khi kết thúc buổi thảo luận nhóm. Các bạn được hội đồng chọn sẽ ở lại tiếp tục phỏng vấn trực tiếp với nhà tuyển dụng.
Trân trọng!
TECHCOMBANK.

Đây là tin nhắn hay là mail vậy b?

Mình cũng được hẹn phỏng vấn 23/9 nhưng lúc 4h30. Tuyển đợt này số lượng nhiều như vậy thì liệu nhận bao nhiêu người vào làm nhỉ?

mình cũng nhận được tin nhắn là 8h sáng thứ 3 này đến pv mang theo cv. có ai biết cv là cái của riêng mình tự viết hay là download cái form dk trên techcombank đi nhỉ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên