Techcombank [HOT] Techcombank tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước (tháng 9/2013)

mình chỉ được nhắn tin là 24/09 đi PV.còn vào mail thì không có thông báo.Vậy mình có được đi PV không hay phải có cả thông báo vào mail mới được PV?

Mình nhận được 2 tin nhắn thông báo phỏng vấn, nhưng chờ mãi đến giờ này chưa thấy mail bay đến.@.@
Mình pv 4h30 ngày 26/9 (chắc là ngày cuối vì k thấy bạn nào ngày hôm sau nữa :-?) tại TT đào tạo Hoàng Đạo Thúy, HN.
Mà sao Tech lại pv trước xong mới thi à? Có phải pv sơ loại k và có ai biết họ sẽ hỏi những gì k nhỉ?

mình chỉ được nhắn tin là 24/09 đi PV.còn vào mail thì không có thông báo.Vậy mình có được đi PV không hay phải có cả thông báo vào mail mới được PV?

bạn nộp vị trí gì thế? mình nộp mấy vị trí liền nên cũng ko biết pv về vị trí nào nữa. bạn pv cùng ngày với mình

trời, hôm nay mới đọc đc thông báo, vậy có nạp đc nữa ko nhỉ. mà mình la tiếng anh b thì có đc ko mọi người. hay phải có chứng chỉ toeic

mình đây 11h ngày 26

mình 4h30 26/9 bạn ạ. k biết 4h3o sáng hay chiều. hay 14h30 do ng ta viết thiếu. :((

- - - Updated - - -

Mình nhận được 2 tin nhắn thông báo phỏng vấn, nhưng chờ mãi đến giờ này chưa thấy mail bay đến.@.@
Mình pv 4h30 ngày 26/9 (chắc là ngày cuối vì k thấy bạn nào ngày hôm sau nữa :-?) tại TT đào tạo Hoàng Đạo Thúy, HN.
Mà sao Tech lại pv trước xong mới thi à? Có phải pv sơ loại k và có ai biết họ sẽ hỏi những gì k nhỉ?
bạn này cùng h cùng ngày vs mình rồi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back