Techcombank [HOT] Techcombank tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước (tháng 9/2013)

cornflower: mình biết chương trình ấy nhưng mà mình ở TPHCM nên không tham gia được, mình đằng ký GDV ở TP HCM theo tin tuyển dụng thôi.:)

tớ cũng nhận được tin nhắn hẹn 3h30 chiều 24/09. ko nói phỏng vấn vị trí gì cả. mà cái CV mình mang ở đây là gì mọi người nhỉ? in trên mạng xong nộp hay là cả bộ hồ sơ đủ luôn.

tớ cũng ca 1h30 chiều 25/9 c ạ. Chẳng biết là pv ntn nhỉ? tớ nghĩ ko pv nhóm đâu. Đây là vòng pv sơ loại thui mà
tớ lại là 9h, mà đấy là vị trí gì cậu nhỉ... cái này hay có phỏng vấn nhóm để loại mà, lần trước thực tập cũng thế

mình cũng được nhắn tin vào số điện thoại bảo pv 24/09.mang theo CV.mà chưa biết PV vị trí gì nữa?

ôi vậy ah, t thì nộp GDV, cậu nộp gì đấy, nhắn cho mình số điện thoại có gì trao đổi thêm nhé
tớ lại là 9h, mà đấy là vị trí gì cậu nhỉ... cái này hay có phỏng vấn nhóm để loại mà, lần trước thực tập cũng thế

mình nhận đc tin nhắn pv là 24/09 ở hoàng đạo thúy.mang cv nhưng mang cv j,vị trí nào,cv:Thông tin ứng tuyển dự tuyển ở trang chủ Techcombank ak.pan nào bít trả lời giúp mình?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên