Techcombank [HOT] Techcombank tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước (tháng 9/2013)

em không hiểu sao vào nộp online, em đã điền đầy đủ rồi mà khi apply vẫn bị ghi là chưa hoàn tất, xoay sở bao lâu mà ko hiểu mình chưa hoàn tất chỗ nào!!! có ai cũng bị như em ko ạ :((( huhu

mình ứng tuyển vào vị trí GDV ở Nghệ An tuyển hôm 12/9,mấy hôm trước bên Tech có người gọi điện bảo là ở Nghệ An vị trí GDV gần như là đã tuyển xong, hỏi mình có làm CTV khách hàng bí mật, thế mà bi giờ lại tuyển GDV ở Nghệ An tiếp. K hiểu thế nào luôn.

có bạn nào dc mail sáng thứ 2 đi phỏng vấn nhóm chưa? chuẩn bị đầy đủ hồ sơ à gồm bằng cấp và các chứng chỉ à, bên này k thi tuyển à các bạn, phỏng vấn luôn à

sao mình điền xong hết rồi mà bước cuối cùng không thể ấn nộp đơn được nhỉ? có ai bị như mình không?

có bạn nào dc mail sáng thứ 2 đi phỏng vấn nhóm chưa? chuẩn bị đầy đủ hồ sơ à gồm bằng cấp và các chứng chỉ à, bên này k thi tuyển à các bạn, phỏng vấn luôn à

Mình cũng được gọi t2 đi pv đây. Hình như đây là pv sơ tuyển thôi thì phải mà

Sao mà tớ chỉ nhận đc tin nhắn là có mail Tech mời pv mà check mail chả thấy gì. Ko hỉu sao nữa. huhu

Có bạn nào nhận được tin nhắn của TCB gửi cho không? họ gửi cho mình qua điện thoại bảo vào gmail chek và vào chưa thấy có gì??

Mình cũng vầy nè. chả hiểu nữa. Làm thế nào để biết là được lịch phỏng vấn của mình bây giờ

mình cũng nhận được tin nhắn nhưng check mail lại ko thấy gì? mà mình nộp mấy vị trí, ko biết họ có ghi rõ vị trí gì ko nhỉ? các bạn có kinh nghiệm thi tech thì cho mình tí kinh nghiệm với nhá. Mình cảm ơn các bạn nhiều

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back
Bên trên