Techcombank [HOT] Techcombank tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước (tháng 9/2013)

Mình ứng tuyển vị trí GDV, chiều nay có nhận dc email techcombank ghi là "thư mời tham dự phỏng vấn chương trình tuyển dụng các chức danh kinh doanh" vào ngày 24/9 là sao thế nhỉ, có ai giống mình không????? Có khi nào cái này là mời đi phỏng vấn làm cộng tác viên thẻ tín dụng của techcombank!!!!!.... Ai bít j` k, giúp mình với

shushisakura: mình ứng tuyển GDV tỉnh Đồng Nai, nộp hôm 13/9, hôm qua mình nhận dc mail mời đi phỏng vấn trên tphcm ngày 24/9, mà mail ghi là phỏng vấn chức danh kinh doanh bạn àh. mình k rõ như thế là thế nào?????

shushisakura: mình ứng tuyển GDV tỉnh Đồng Nai, nộp hôm 13/9, hôm qua mình nhận dc mail mời đi phỏng vấn trên tphcm ngày 24/9, mà mail ghi là phỏng vấn chức danh kinh doanh bạn àh. mình k rõ như thế là thế nào?????

24 là pv bên vị trí GDV, 25 bên CVKH doanh nghiệp, theo mình biết là vậy. Còn phỏng vấn chức danh kinh doanh là tên chương trình thôi bạn. Chúc bạn may mắn và thành công!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,595
Thành viên mới nhất
khogameww88
Back
Bên trên