SHB [HOT] SHB tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [03.04.2016]

Tiếc quá đã hết hạn nộp hồ sơ. Bạn nào được đi pv rồi cho xin ý kiến nha. Thanks

hôm nay 8.4 rồi mà chưa thấy gì, tạch hồ sơ là ko báo hay thế nào mọi người nhỉ, dự kiến mai thi rồi cơ mà :((

Trc đây m đã apply vào shb rất nhiều lần vì thật ra m rất thích vị trí HTTD nhưng chưa đc gọi lần nào, lần này lại nộp tiêpa k biết có đc k?
Chung cảnh ngộ.lần nào đăng tuyển vị trí HTTD mình đều nộp,nộp đến mức spam luôn r cũng nên.vậy mà chưa bh đc gọi phát nào.hic

Chung cảnh ngộ.lần nào đăng tuyển vị trí HTTD mình đều nộp,nộp đến mức spam luôn r cũng nên.vậy mà chưa bh đc gọi phát nào.hic
Bạn ơi làm sao biết được mình có qua được vòng hồ sơ ko mà chuẩn bị ôn tập nhỉ :(

Bạn ơi làm sao biết được mình có qua được vòng hồ sơ ko mà chuẩn bị ôn tập nhỉ :(
Thì hết hạn nộp hồ sơ mình thấy mình ko có mail gọi đi test hay pv thi mặc nhiên là mình out vòng hs mà b.mình thì p có mail munhf mới ôn tập.kkkkkk

Thì hết hạn nộp hồ sơ mình thấy mình ko có mail gọi đi test hay pv thi mặc nhiên là mình out vòng hs mà b.mình thì p có mail munhf mới ôn tập.kkkkkk
Mình sợ khi có mail mới học thì ko kịp ấy, mà ko biết có qua nổi vòng loại ko :)). Bạn có tài liệu về hỗ trợ tín dụng ko?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,735
Thành viên mới nhất
hotmulliganmerc
Back
Bên trên