SHB [HOT] SHB tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [03.04.2016]

Có thể bạn ấy ứng tuyển đợt lẻ thôi, chứ đợt tuyển tập trung chuẩn bị thông báo sơ loại thôi.
em hỏi riêng bác cái, trước đợt tập trung có đợt HTTD thuộc HO, có pv chưa hay là delay luôn ko phỏng vấn vậy bác.

Có thể bạn ấy ứng tuyển đợt lẻ thôi, chứ đợt tuyển tập trung chuẩn bị thông báo sơ loại thôi.
Dạ chắc vầy đó a. E apply + gọi sang chị hr bên cn NVT lâu rồi. Do lần trước e lỡ hẹn.

em hỏi riêng bác cái, trước đợt tập trung có đợt HTTD thuộc HO, có pv chưa hay là delay luôn ko phỏng vấn vậy bác.
Cái này mình ko biết vì có rất nhiều đợt phỏng vấn mà, nhưng theo mình đoán nếu đợt lẻ sẽ có thông tin phỏng vấn ko lâu đâu.

Bạn call lại Hr đi. Shb nhận hs dễ mà, đi pv mà hên cái là đẹp ngay. Bạn mình có người ko kinh nghiệm, bằng lèo teò. Pv khdn shb bên pastuer mà đậu luôn, nó ko làm, làm bank khác. Tùy xếp nữa nhìu khi zô gánh mấy món ma cũng nên.

Trc đây m đã apply vào shb rất nhiều lần vì thật ra m rất thích vị trí HTTD nhưng chưa đc gọi lần nào, lần này lại nộp tiêpa k biết có đc k?

M vừa xem lại mail gửi cho shb và phát hiện tên file và tiêu đề mail m ghi nhầm là HTTT :(( có làm sao k các b? Có bị out ngay k ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back
Bên trên