SHB [HOT] SHB tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [03.04.2016]

Có anh Chị nào có th ể trả lời giúp em câu hỏi này, e thấy SHB đang tuyen dụng CVQHKHCN cho Daklak và Dak Nông, Kon Tum, nhưng hiện tại ở đây chưa có chi nhánh SHB, vậy có sai sót gì ko ạ.
chưa có thì thành lập mới chứ răng bạn

vậy đen rồi, chứ thật sự đang thiếu :D
công nhận đen thật, năm ngoái tuyển 1 đợt mình cũng nộp rồi, đợt này tuyển tiếp lại nộp tiếp. Btw, bạn nào làm SHB cho mình hỏi bên này HTTD tập trung rồi đúng ko?

bạn không để ý là tất cả các tỉnh thành đều có ở trên thông tin tuyển dụng à :)
Điện Biên đâu?, Hà Nam đâu? :))
Nơi Làm Việc
Hà Nội, An Giang, Bà Rịa - Vũng Tàu, Bắc Ninh, Bình Dương, Bình Phước, Cần Thơ, Đà Nẵng, Đồng Nai, Đồng Tháp, Gia Lai, Hải Phòng, Khánh Hòa, Kiên Giang, Lâm Đồng, Lạng Sơn, Lào Cai, Long An, Nam Định, Nghệ An, Ninh Bình, Quảng Nam, Quảng Ngãi, Quảng Ninh, Sóc Trăng, Thái Bình, Thái Nguyên, Thanh Hóa, Thừa Thiên- Huế, Tiền Giang, Tuyên Quang, Vĩnh Phúc

công nhận đen thật, năm ngoái tuyển 1 đợt mình cũng nộp rồi, đợt này tuyển tiếp lại nộp tiếp. Btw, bạn nào làm SHB cho mình hỏi bên này HTTD tập trung rồi đúng ko?
ừ, giờ là đặc phái viên của HO tại chi nhánh @@

Nộp qua email SHB có phản hồi lại ko các bạn? Cái trả lời tự động ý ạ, mình nộp rồi nhưng ko thấy có mail phản hồi.

Cho em hỏi nếu ứng tuyển vào Đà Nẵng thì phải vào Đà Nẵng phỏng vấn và thi tuyển ạ, em ở Hà Nội, tự nhiên muốn vào Đã Nẵng. @anh @cocghe266 ơi, trả lời giúp em với. Ah, còn HTTD của SHB đã chuyển sang tập trung chưa ? :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back
Bên trên