SHB [HOT] SHB tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [03.04.2016]

mình thì chẳng có kinh nghiệm gì.CV ko có gì nổi trội.nhưng nhiều bank cũng qua vòng hồ sơ.bank này thấy khó quá!:D
sao lại khó hả anh, nó yêu cầu cao ạ? anh học trường nào? Sao em thấy em nộp cv mấy bank, bank nào cũng pass CV, đợt trước tết có mấy bank gọi mà lười đi pv quá.

sao lại khó hả anh, nó yêu cầu cao ạ? anh học trường nào? Sao em thấy em nộp cv mấy bank, bank nào cũng pass CV, đợt trước tết có mấy bank gọi mà lười đi pv quá.
a thi có SHB, OCB, VIB, LVPB nộp CV chưa bh đc gọi. à, a học dân lập thôi.sao e ko đi pv.,có mất gì đâu:D

cần mà, mình mới vào cách đây 1,5 năm mà giờ đã có thêm 3 4 lứa mới rồi
Tớ có 1 bạn đồng nghiệp, cùng bank cũ, hơn đc 1 năm exp, tớ 2 năm, bạn ấy 3 năm, h 2 đứa về tỉnh hết, bạn ấy nộtừ tháng 10 năm ngoái tháng 2 này mới gọi pv và pass, tớ thì mãi k thấy tăm hơi :))

a thi có SHB, OCB, VIB, LVPB nộp CV chưa bh đc gọi. à, a học dân lập thôi.sao e ko đi pv.,có mất gì đâu:D
em đang sv năm cuối, tại đợt trước ông anh bảo cứ nộp đi, nộp online k mất gì nên em nộp, mà đợt đấy đi làm mệt quá nên nghỉ k đi pv, giờ ở nhà rồi nên muốn ứng tuyển thử. Chứ NVKD em k thích lắm. Thích back hơn :D

Ax, ko may nộp cả 2 cách trực tiếp và qua mail ko biêt có bị đưa vào black list ko nữa, :'( . Có bị đưa vào black list ko mấy ac

em đang sv năm cuối, tại đợt trước ông anh bảo cứ nộp đi, nộp online k mất gì nên em nộp, mà đợt đấy đi làm mệt quá nên nghỉ k đi pv, giờ ở nhà rồi nên muốn ứng tuyển thử. Chứ NVKD em k thích lắm. Thích back hơn :D
giống anh. giờ chỉ muốn đậu backoffice thôi.sợ làm qhkh r.:D:D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin
Back