SHB [HOT] SHB tuyển dụng rất nhiều vị trí tại Trụ sở chính (Hà Nội) [04.08.2014]

Mình phỏng vấn vị trí chuyên viên nghiên cứu phát triển, thuộc ban kế hoạch và thông tin quản trị. pv lần 1 vào 6/9, lần 2 vào 9/9. Mà mãi vẫn bặt vô âm tín. Hỏi nhân sự thì bảo là chưa có kết quả. Không biết giờ tính sao :(

Mình phỏng vấn vị trí chuyên viên nghiên cứu phát triển, thuộc ban kế hoạch và thông tin quản trị. pv lần 1 vào 6/9, lần 2 vào 9/9. Mà mãi vẫn bặt vô âm tín. Hỏi nhân sự thì bảo là chưa có kết quả. Không biết giờ tính sao :(
T thi bên CV kế hoạch đến bh vẫn chưa có kết quả đây.:(

Thi vào Ban kế hoạch có kết quả trúng tuyển lâu rồi, đừng chờ nữa nhé :)

Có bạn nào phỏng vấn vị trí Quản lý HTTD hôm 21/9 được gọi chưa nhỉ, thấy bên SHB làm việc lâu quá.

Có thể bạn nhầm vs đợt tuyển khác. Hôm qua mình gọi hỏi nhân sự rõ ràng và họ đã xác nhận là đang chờ cấp trên phê duyệt, nên chưa có kết quả cuối cùng.

Có thể bạn nhầm vs đợt tuyển khác. Hôm qua mình gọi hỏi nhân sự rõ ràng và họ đã xác nhận là đang chờ cấp trên phê duyệt, nên chưa có kết quả cuối cùng.
Bạn ơi, bạn có thể inbox số máy lẻ của nhân sự SHB cho mình được k? Cảm ơn bạn :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên