SHB [HOT] SHB tuyển dụng rất nhiều vị trí tại Trụ sở chính (Hà Nội) [04.08.2014]

Cậu cũng giống mình thế. Đợt trước mình cũng pv ở vị trí chuyên viên nghiên cứu phát triển ngày 9/9 pv vs chị Hà. Sau đó 2 tuần họ gọi và offer mình sang bên chuyên viên kế hoạch, nhưng mình vẫn giữ quan điểm cũ. Thế là giờ tạch cả 2 :((. Mà bên vị trí chuyên viên nghiên cứu phát triển cũng đã chốt hết danh sách rồi hả cậu ?

Cậu cũng giống mình thế. Đợt trước mình cũng pv ở vị trí chuyên viên nghiên cứu phát triển ngày 9/9 pv vs chị Hà. Sau đó 2 tuần họ gọi và offer mình sang bên chuyên viên kế hoạch, nhưng mình vẫn giữ quan điểm cũ. Thế là giờ tạch cả 2 :((. Mà bên vị trí chuyên viên nghiên cứu phát triển cũng đã chốt hết danh sách rồi hả cậu ?
Bên nghiên cứu phát triển tuyển được người rồi bạn nhé. Một em sinh năm 89, du học nước ngoài về :) Hình như mỗi vị trí chỉ lấy 1 người thôi thì phải :)

Thế có bạn nào biết thông tin gì về bên Giám sát tín dụng không? Không biết đã tuyển được người chưa nhỉ :-s

Mới có các vị trí của Ban kế hoạch và Thông tin quản trị được gọi đi thử việc thôi :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,597
Thành viên mới nhất
johncoltranemer
Back
Bên trên