SHB [HOT] SHB tuyển dụng rất nhiều vị trí tại Trụ sở chính (Hà Nội) [04.08.2014]

mình hỏi một chút nhé , các bạn đi pv có mang theo cv theo, thế lúc pv xong các anh chị ý có thu lại cv của các bạn ko hay trả cv rồi mình cầm về . Vì mình đang nghĩ hay là trường hợp các anh chị ý thu lại cv thì sẽ được nhận, trường hợp trả cv như mình thì bị loại :((((
Còn tùy xem bạn pv vòng 1 hay vòng 2 cơ. Như mình đi pv vòng 1 cũng ko thu hồ sơ, họ chỉ xem qua rồi trả lại cho mình cầm về. Chờ đến hơn 1 tháng sau thì được gọi đi pv vòng 2. Lúc này họ mới thu hồ sơ.

Tất cả đều pv 2 vòng hay sao nhỉ, hay nếu có thi test rồi thì pv chỉ 1 vòng vậy?
Còn tùy xem bạn pv vòng 1 hay vòng 2 cơ. Như mình đi pv vòng 1 cũng ko thu hồ sơ, họ chỉ xem qua rồi trả lại cho mình cầm về. Chờ đến hơn 1 tháng sau thì được gọi đi pv vòng 2. Lúc này họ mới thu hồ sơ.

Tất cả đều pv 2 vòng hay sao nhỉ, hay nếu có thi test rồi thì pv chỉ 1 vòng vậy?
Tùy vị trí đấy cậu ạ. Như QHKH thì chỉ pv 1 vòng. Nhưng GDV và các vị trí back ở HO thì còn pv sơ loại. Có vị trí phải test, có vị trí chỉ phỏng vấn...
Nói chung là QHKH thì nhanh có kết quả lắm, 1 tuần sau là có. Còn lại thì rất đầu lâu :(

mình pv vòng 1 hôm 19 hôm nay 24 thấy họ gọi đi pv vòng 2 vào ngày 25 rồi các bạn ạ, cũng ko lâu như mình nghĩ :( hix, hi vọng ngày mai minh may mắn :(

chuyên viên phát triển chất lượng dịch vụ , các bạn đi pv shb đã có ai pvan bằng tiếng anh chưa

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên