SHB [HOT] SHB tuyển dụng rất nhiều vị trí tại Trụ sở chính (Hà Nội) [04.08.2014]

mình hỏi một chút nhé , các bạn đi pv có mang theo cv theo, thế lúc pv xong các anh chị ý có thu lại cv của các bạn ko hay trả cv rồi mình cầm về . Vì mình đang nghĩ hay là trường hợp các anh chị ý thu lại cv thì sẽ được nhận, trường hợp trả cv như mình thì bị loại :((((
Còn tùy xem bạn pv vòng 1 hay vòng 2 cơ. Như mình đi pv vòng 1 cũng ko thu hồ sơ, họ chỉ xem qua rồi trả lại cho mình cầm về. Chờ đến hơn 1 tháng sau thì được gọi đi pv vòng 2. Lúc này họ mới thu hồ sơ.

Tất cả đều pv 2 vòng hay sao nhỉ, hay nếu có thi test rồi thì pv chỉ 1 vòng vậy?
Còn tùy xem bạn pv vòng 1 hay vòng 2 cơ. Như mình đi pv vòng 1 cũng ko thu hồ sơ, họ chỉ xem qua rồi trả lại cho mình cầm về. Chờ đến hơn 1 tháng sau thì được gọi đi pv vòng 2. Lúc này họ mới thu hồ sơ.

Tất cả đều pv 2 vòng hay sao nhỉ, hay nếu có thi test rồi thì pv chỉ 1 vòng vậy?
Tùy vị trí đấy cậu ạ. Như QHKH thì chỉ pv 1 vòng. Nhưng GDV và các vị trí back ở HO thì còn pv sơ loại. Có vị trí phải test, có vị trí chỉ phỏng vấn...
Nói chung là QHKH thì nhanh có kết quả lắm, 1 tuần sau là có. Còn lại thì rất đầu lâu :(

mình pv vòng 1 hôm 19 hôm nay 24 thấy họ gọi đi pv vòng 2 vào ngày 25 rồi các bạn ạ, cũng ko lâu như mình nghĩ :( hix, hi vọng ngày mai minh may mắn :(

Back
Bên trên