SHB [HOT] SHB tuyển dụng rất nhiều vị trí làm việc tại các CN TPHCM, Bình Phước, Sông Bé, Long An [11.06

Định hỏi nhiều thứ nữa nhưng mà chị bên NS nói sao em không hỏi lúc phỏng vấn mà giờ mới hỏi nên chả dám hó hé gì hết, chỉ nắm được thông tin bấy nhiêu thôi nên không hỏi được là tuyển bao nhiêu nhé bạn [MENTION=40847]Tan loc 2011[/MENTION]. [MENTION=200132]rocky_karate[/MENTION]: tự tin ghê cơ :)) hy vọng 20% còn lại là may mắn, chứ ngoài Hội sở check thông tin này nọ mà nhỡ có hiểu lầm hay vấn đề gì thì chịu thôi @@

uh, chủ yếu là hội sở. Tuần này chắc có kết quả đây. Hy vọng mọi chuyện đều tốt đẹp. Nãy xem lại cái CV trong gmail mình ứng tuyển ngày 09/06, đến nay là gần tròn 4 tháng. :))
Định hỏi nhiều thứ nữa nhưng mà chị bên NS nói sao em không hỏi lúc phỏng vấn mà giờ mới hỏi nên chả dám hó hé gì hết, chỉ nắm được thông tin bấy nhiêu thôi nên không hỏi được là tuyển bao nhiêu nhé bạn [MENTION=40847]Tan loc 2011[/MENTION]. [MENTION=200132]rocky_karate[/MENTION]: tự tin ghê cơ :)) hy vọng 20% còn lại là may mắn, chứ ngoài Hội sở check thông tin này nọ mà nhỡ có hiểu lầm hay vấn đề gì thì chịu thôi @@

vậy là sau khi PV lần 2 mọi người được hội sở gõi check thông tin nữa à.
Cũng Sông Bé mà lần gần nhất được liên lạc là PV lân 2 với hội sở

nói như lemontree qng thi minh có 80% cơ hội rồi, hi vọng sẽ ổn :D
Tình hình hôm nay lên NH như thế này các bác ạ, chị ấy nói là sơ bộ đã có kết quả rồi, tức là CN sẽ gửi DS lên cho hội sở để hội sở check lại một số thông tin (làm tại các NH khác có bị kỷ luật hay có dư nợ xấu nào ko và một số thông tin khác). Ngân hàng nói là DS mà CN gửi thì khoảng 80% là trúng tuyển (tức là mấy bạn được hội sở gọi check thông tin thì cơ hội là 80% nhé nếu không có bất trắc gì thì sẽ đậu tất :v ). Còn về riêng phần mình thì CN hiện đang cần tuyển thành viên cho đội văn nghệ của Ngân hàng vì sắp tới có cuộc hội thảo rất quan trọng với đối tác (vì mình cũng có chút chút năng khiếu hát hò) nên mình được đặc cách gọi trước. Và cơ hội của mình cũng chỉ là 80% thôi (tức là mình chưa chắc đã được trúng tuyển nếu ngoài Hội sở kiểm tra thông tin của mình mà thấy có gì không ổn). 2 tháng học việc, 2 tháng thử việc nhé. Còn chỉ tiêu thì chỉ nắm sơ thôi: như GDV thì huy động 2 tỷ, còn DN thì ko biết. Bên Nhân sự còn hỏi mình tại sao lúc pv không chịu hỏi giờ mới hỏi nên mình chả hỏi được gì nhiều. Và hiện đã có kết quả sơ bộ rồi, trong tuần này hoặc tuần sau sẽ liên lạc với các bạn :)

có bạn nào thi gdv CN HCM dc HO gọi check thông tin hôm chủ nhật k vậy? mình nghe nói gdv HCM đã có ng dc gọi đi làm rồi mà :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,675
Thành viên mới nhất
glaivemerch
Back
Bên trên