SHB [HOT] SHB tuyển dụng rất nhiều vị trí làm việc tại các CN TPHCM, Bình Phước, Sông Bé, Long An [11.06

Biến dùm đi coan choá. Bố mày thắc mắc dùm chứ bố mày được gọi phỏng vấn 30 phút nha coan choá. Ngu thì mò mấy comment trước đọc rồi ngậm đi cho đời nó lành. Sáng mài chưa đánh răng hả?Bấm nút đi, đệch!
ăn nói cho đàng hoàng nhé, ăn nói như bạn bị rớt là đúng roài:))) xin lỗi, tui đc chọn thì cũng phải hơn bạn cái gì đó trong kì thi lần này...Bạn tài giỏi wa!!!! người như thế này mà trở thành nhân viên ngân hàng thì ôi thôi:))

mình nghĩ nên dừng ở đây đi, phỏng vấn cũng phỏng vấn rồi giờ khui lại cũng không nên nữa, jo nên ngồi hóng kết quả thôi chứ cải nhau làm j cho mất lòng nhỉ :)

Biến dùm đi coan choá. Bố mày thắc mắc dùm chứ bố mày được gọi phỏng vấn 30 phút nha coan choá. Ngu thì mò mấy comment trước đọc rồi ngậm đi cho đời nó lành. Sáng mài chưa đánh răng hả?Bấm nút đi, đệch!
Bạn đang nói chính mình đó ah, trời, AD có ở đây thì xóa hết mấy cmt đó đi, là ngừoi tri thức mà sừ dụng mấy ngôn từ đó thì bó tay. Tôi xin thua bạn đó, người vô học!

- - - Updated - - -

mình nghĩ nên dừng ở đây đi, phỏng vấn cũng phỏng vấn rồi giờ khui lại cũng không nên nữa, jo nên ngồi hóng kết quả thôi chứ cải nhau làm j cho mất lòng nhỉ :)

Bạn tới, tớ chỉ nói những gì tớ biết về kết quả thi viết, mà bạn xem, cái bạn kia, ăn nói như thế đó. Mình cũng là người đi thi, đi phỏng vấn, cũng là Cử nhân, mình lên chia sẻ chứ đâu phải chửi rủa như cái bạn kia đâu. Không hiểu là ngừoi gì nữa@@ OMG

Cac ban chi nhanh Song Be hom nay phong van sao roi! Co hy vong gi kg? chia se cho moi nguoi biet voi.

Có bạn nào thi vị trí thẩm định tín dụng đợt thi ngày 18/07 được gọi đi phỏng vấn vào ngày 28/08 ở Pasteur không?mình mới được gọi lúc tối nay.Ai được gọi thì vào đây cho mình làm quen với

Bạn ơi, bạn có được phỏng vấn không? Mình PV vị trí GDV đợt 20/08 nè, khi nào có kết quả thông báo mọi người biết với nha. Tks

SHB phỏng vấn rải rác các chức danh rồi.Nhưng vị trí Thẩm định lại PV trễ quá.Cứ nghĩ là tạch vòng thi viết rồi.Thi đông như kiến mà toàn kinh nghiệm , gạo cội.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,804
Thành viên mới nhất
kreatormerch
Back