SHB [HOT] SHB tuyển dụng rất nhiều vị trí làm việc tại các CN TPHCM, Bình Phước, Sông Bé, Long An [11.06

Cái này hình như tuyển cho áấy chi nhánh thuộc Habubank cũ thì phải. Nghe nói bên ấy chia ra SHB 1 và SHB 2 gì gì ấy. Chế độ cũng khác nhau. Bác nào biết chính xác thì cập nhật hộ cái nào :-$

Cái này hình như tuyển cho áấy chi nhánh thuộc Habubank cũ thì phải. Nghe nói bên ấy chia ra SHB 1 và SHB 2 gì gì ấy. Chế độ cũng khác nhau. Bác nào biết chính xác thì cập nhật hộ cái nào :-$
Không phải chỉ tuyển cho các chi nhánh HBB cũ đâu bạn ah. Ngân hàng đang làm định biên lại nhân sự nên các chi nhánh khác chưa tuyển. Tạm thời vẫn chia làm SHB1 và SHB 2 nhưng hệ thống đang trong quá trình gộp làm 1 rồi. Tớ nghĩ cuối tháng này là đăng tuyển thôi (Tất cả các chi nhánh trên toàn hệ thống nhé). Nếu bạn quan tâm thì có thể đăng ký thi vì so với các ngân hàng khác thì đãi ngộ của SHB cũng khá tốt đó.

vậy có thể cuối tháng 6 thi tuyển phải không bạn huongtm? ko biết hồi đó bạn có làm Kế hoạch kinh doanh/ Kế hoạch công tác tại vị trí dự tuyển hay ko nhỉ?

vậy có thể cuối tháng 6 thi tuyển phải không bạn huongtm? ko biết hồi đó bạn có làm Kế hoạch kinh doanh/ Kế hoạch công tác tại vị trí dự tuyển hay ko nhỉ?
mình nghĩ cuối tháng 6 này chưa tuyển ngoài Hà Nội đâu vì kết quả tuyển dụng nội bộ vẫn chưa xong :) nếu có thì cũng sang tháng . Mà từ giờ đến cuối năm, SHB vẫn tuyển nhiều lám. Các bạn theo dõi thường xuyên nhé

Mình gửi file mềm tới giờ vẫn bặt vô âm tín, không biết kết quả thế nào nữa

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,672
Thành viên mới nhất
nemomerch
Back