SHB [HOT] SHB tuyển dụng rất nhiều vị trí làm việc tại các CN TPHCM, Bình Phước, Sông Bé, Long An [11.06

Các bạn ơi cho mình hỏi đi thi viết cũng phải mang theo bản kế hoạch kinh doanh nữa à? Cái đó mình làm sao vậy? có mẫu nào để tham khảo không mọi người?
Hồ sơ bản cứng mình tìm trên trang web SHB làm gì có bản kế hoạch kinh doanh hả bạn ???

Làm quái gì có chuyện nộp kế hoạch kinh doanh?Thằngg đần nào phao tin zậy?

Ngay trên topic này trang đầu tiên đã có nói trong yêu cầu hồ sơ khi phỏng vấn kìa

trong quy định về hồ sơ là có nhưng do không nói rỏ nên mấy bạn phân vân, thực ra cái kế hoạch kinh doanh chỉ dảnh cho vị trí lảnh đạo ko thi tuyển như giám đốc chi nhánh PGD,... thôi chứ các vị trí chuyên viên có thi tuyển không yêu cầu đâu, cứ yên tâm là ko cần kế hoạch kinh doanh nha.

mình mang theo bản thông tin ứng viên là được đúng ko mọi người

mình cũng nghĩ là chỉ cần mang theo bảng thông tin ứng viên lá được rồi, còn hồ sơ đầy đủ nộp khi nào phỏng vấn thôi.

trong quy định về hồ sơ là có nhưng do không nói rỏ nên mấy bạn phân vân, thực ra cái kế hoạch kinh doanh chỉ dảnh cho vị trí lảnh đạo ko thi tuyển như giám đốc chi nhánh PGD,... thôi chứ các vị trí chuyên viên có thi tuyển không yêu cầu đâu, cứ yên tâm là ko cần kế hoạch kinh doanh nha.

Bạn ơi thông tin này có chắc chắn không bạn? Mình không có kinh nghiệm nên rất mong mọi người giúp đỡ

Cho mình hỏi, các bạn đi thi, SHB gửi mail báo hả các mem ? sao ko thấy ca thi TTQT nhỉ ??

- - - Updated - - -

haiiiiiiiiii..mình đã tìm thấy DS thi TTQT... lại trượt từ vong gửi xe nữa òi...hok có duyen voi SHB hay sao thế nhỉ..năm ngoái cũng bị vậy..hixhix ..huhuhu..

Cho mình hỏi, các bạn đi thi, SHB gửi mail báo hả các mem ? sao ko thấy ca thi TTQT nhỉ ??

- - - Updated - - -

haiiiiiiiiii..mình đã tìm thấy DS thi TTQT... lại trượt từ vong gửi xe nữa òi...hok có duyen voi SHB hay sao thế nhỉ..năm ngoái cũng bị vậy..hixhix ..huhuhu..

danh sách 1 đó bạn, chuc may man

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back