SHB [HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị cho các Chi nhánh [03.01.2014]

Chờ lâu quá. Mà mọi người có thông tin gì về dạng đề thi GDV k? Tiếng anh kiểu nghiệp vụ hay iq nhỉ? T xem có đề 2008 toàn là tiếng anh xác suất iq sợ quá.

shb thì cứ xdinh cổ thành cổ cò đi m.nguoi, lần trc minhg thi thẩm định 4 thag lun, lần ni thi ở khối KHDN cũng hơn tháng rồi :)))

hôm qua mình vừa được gọi phỏng vấn ở chi nhánh Hàm Long, lần trước pv ở Trần Hưng Đạo, đợi gần 1 tháng mình cứ tưởng là không được. Giờ lại ngồi chờ kết quả tiếp.

hôm qua mình vừa được gọi phỏng vấn ở chi nhánh Hàm Long, lần trước pv ở Trần Hưng Đạo, đợi gần 1 tháng mình cứ tưởng là không được. Giờ lại ngồi chờ kết quả tiếp.
Gemi ơi, bạn cũng thi GDV Hà Nội à, bạn có phải nằm trong 9 người hôm phỏng vấn vòng 2 ở THĐ phải không, bạn đã được gọi đi pv típ rùi à :((

Gemi ơi, bạn cũng thi GDV Hà Nội à, bạn có phải nằm trong 9 người hôm phỏng vấn vòng 2 ở THĐ phải không, bạn đã được gọi đi pv típ rùi à :((
Tớ chỉ pv ở THĐ hôm 14/3 thôi. Xong sáng hôm qua được gọi đi PV tiếp ở CN Hàm Long cậu ạ.

Tớ đi pv hum 12/3 gdv Hà Nội và 17/3 cũng pv típ vòng 2 ở THĐ, thế bạn thi vị trí gì vậy? Mà sao lại chuyển qua chi nhánh pv nhỉ:)
T cũng pv vị trí GDV cậu ạ, t thấy các anh chị bảo là đã qua pv ở hội sở, bây giờ là qua pv ở chi nhánh nữa. Chắc lần này là tuyển của nhiều chi nhánh khác nhau cậu ạ. Lúc lên đây thấy mọi người được đi gọi pv lần 2 làm tớ nghĩ mình không được rồi. hi hi
Giờ lại tiếp tục chờ nữa.

T cũng pv vị trí GDV cậu ạ, t thấy các anh chị bảo là đã qua pv ở hội sở, bây giờ là qua pv ở chi nhánh nữa. Chắc lần này là tuyển của nhiều chi nhánh khác nhau cậu ạ. Lúc lên đây thấy mọi người được đi gọi pv lần 2 làm tớ nghĩ mình không được rồi. hi hi
Giờ lại tiếp tục chờ nữa.
T inbox hỏi gemi chút nhá

ơ thế là ai qua vòng phỏng vấn hôm 12,14/3 thì đc gọi đi pv tiếp ở chi nhánh à? Tớ chẳng thấy gọi gì thi chắc là tạch rồi.

Back
Bên trên