SHB [HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị cho các Chi nhánh [03.01.2014]

Em đọc qua 16 trang thấy hầu hết mọi người trao đổi về vị trí GDV.
Sáng 27/04 tới em thi vị trí QHKH CN rồi, có bác nào có thông tin gì về đề thi QHKH CN thì chia sẻ cho em biết được không ạ?

Em đọc qua 16 trang thấy hầu hết mọi người trao đổi về vị trí GDV.
Sáng 27/04 tới em thi vị trí QHKH CN rồi, có bác nào có thông tin gì về đề thi QHKH CN thì chia sẻ cho em biết được không ạ?
Bạn thi phòng nào. Nói chung đề thi SHB không khó lắm, trắc nghiệm toàn bộ và không có tiếng anh.
Chỉ có IQ Và nghiệp vụ.

Bạn thi phòng nào. Nói chung đề thi SHB không khó lắm, trắc nghiệm toàn bộ và không có tiếng anh.
Chỉ có IQ Và nghiệp vụ.
Mình thì phòng 505, lại có cơ hội quay lại ngôi trường thân yêu :D
Vậy mà đọc nhiều comment thấy mọi người nói đề SHB khá khoai nên cũng hơi lo.
Tks bạn!

Có tiếng anh hỏi về sản phẩm ngân hàng đấy. Đề gồm TN và tự luận. Nên học qua về sp của SHB.

Mình cũng vừa nhận điện thoại từ phòng nhân sự, hẹn trong tuần này lên 77 nhận offer.
Hubu ơi, bạn về chi nhánh để trao đổi vs nhân sự rùi đúng không? Thế hum đó có ký hợp đong lun ko, bao giờ đi đao tao thế, tơ đỗ chi nhánh Hà Nội mãi 5/5 mới lêb gặp nhân sự cơ^^

Hubu ơi, bạn về chi nhánh để trao đổi vs nhân sự rùi đúng không? Thế hum đó có ký hợp đong lun ko, bao giờ đi đao tao thế, tơ đỗ chi nhánh Hà Nội mãi 5/5 mới lêb gặp nhân sự cơ^^
Mình về Trung tâm kinh doanh, mình đã lên gặp nhân sự. Hôm đó mình chỉ được hướng dẫn bổ sung hồ sơ còn thiếu. Sau khi hoàn thiện đầy đủ hồ sơ, bên nhân sự mới có Quyết định tuyển dụng, rồi mới đến Hợp đồng bạn ạ :)

Các bác ơi,sao SHB tuyeen nhiều vị trí quản trị nhân sự thế nhỉ?em thấy tháng 7,tháng 8/2014 lại tuyển 1 loạt. Chả có nhẽ bị out nhiều thế ạ.E lo quá !

T thi vị trí GDV từ đợt này bên SHB, đợi chờ mòn mỏi thi pv hết mấy tháng trời, t p công nhận lâu, híc, đến vòng pv mấy người cuối r(pv lần 2 trên THĐ í ak), ko có thông tin gì luôn, sau khi thấy mấy b pv lần 1 xong có thông tin offer r thì t cũng ko rõ về mấy b pv thêm vòng cuối đó có đc offer hết ko hay cũng như t:((, giờ t lại nộp SHB và cũng vị trí cũ, dù đợi chờ lâu và quá trình như thế, t vẫn nộp. Có b nào trong số 9ng hôm xa xôi đó mà ko đc offer như t thì cm 1 câu nha:D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,484
Thành viên mới nhất
Steely Dan Merc
Back
Bên trên