SHB [HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị cho các Chi nhánh [03.01.2014]

Anh ơi, tiêu chuẩn ngoại hình thì họ đã ok lúc pv sơ tuyển r, anh qua đc sơ tuyển là ngoại hình đã ok r. Chết a, có khi lại làm GDV ý nhỉ.
Ko đâu. Qua sao đc vòng thi viết này, rồi còn PV nữa. Qua đi thi phòng a có mỗi 2 nam, còn lại toàn hót - gơn thôi. Ai cho nam đi làm GDV đâu. Ngoại hình thì chắc a bị loại đầu tiên. Xấu.

Ko đâu. Qua sao đc vòng thi viết này, rồi còn PV nữa. Qua đi thi phòng a có mỗi 2 nam, còn lại toàn hót - gơn thôi. Ai cho nam đi làm GDV đâu. Ngoại hình thì chắc a bị loại đầu tiên. Xấu.
Em cũng thấy toàn hót gơn, Kul gơn thì em còn có cửa chứ hót gơn thì về cho sớm chợ. Anh có thi ở đâu nữa ko ạ?

K biết lấy mấy ng mà hơn 100 mạng thi.. Như thì ĐH. Hihi

K biết lấy mấy ng mà hơn 100 mạng thi.. Như thì ĐH. Hihi
Khiếp, lúc chuẩn bị bóc đề thi họ đọc quy chế của quy chế thi đại học: Nghiêm túc phết. Nhưng ấn tượng với chị Hiên hay Hiền gì đó qua phòng mình hỏi những ai ko mang máy tính, thấy có nhiều người ko mang chị bảo cho thêm 10p nữa. Tâm lý và thật có tâm.

Phần bài tập 3 đap an a,b, hay c anhhuy ơi
Sao lại 3 đáp án? Chỉ có 2 thôi chứ. TH1 là rút 2 sổ ngày 01/12/2012 rồi gộp với 200tr để gửi thành 1 sổ mới gửi trong vòng 1 tháng. TH2: Giữ 2 số đó tới ngày đáo hạn và gửi 200tr thành sổ mới, gửi trong vòng 1 tháng. Tính toán ra thì TH2 khách được nhiều tiền hơn nên tư vấn cho khách hàng nên giữ 2 sổ đến lúc đáo hạn, 200tr gửi riêng mà.

hzzz, hwa mình thi phòng 2, tưởng đến sớm ai dè mn đã vào đông đủ hết r, lại còn ngồi đầu chứ:(, đề ko khó nhưng căn bản ko đọc kỹ về sp ngân hàng với mấy cái luật j j ý nên chắc quả này out r:((((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,984
Thành viên mới nhất
Trần Công Tuyền
Back
Bên trên