SHB [HOT] SHB thông báo tuyển dụng các vị trí CV/NV tại các Đơn vị kinh doanh SHB [20.03.2014]

Hôm nay mình đã đã đc chị nhân sự bên SHB chi nhánh trung hoà nhân chính gọi đen làm thủ tục đầu t7. Vừa vui vừa lo,hic. Không biết môi trường làm việc đó thế nào mn cho mìnhtham khảo với ạ, và mới đầu vào thì chế độ đào tạo và lương thế nào ạ. Mình cảm ơn
Bạn ơi mình cũng mới được CN Trung Hòa Nhân Chính gọi đầu tháng 7 đến làm thủ tục vị trí hỗ trợ tín dụng. làm quen nhé, đồng nghiệp roài ^_^

Bạn ơi mình cũng mới được CN Trung Hòa Nhân Chính gọi đầu tháng 7 đến làm thủ tục vị trí hỗ trợ tín dụng. làm quen nhé, đồng nghiệp roài ^_^
Hi mình cũng chúc mừng bạn nhé, đc làm đông nghiệp cùng rồi, bạn cũng hẹn 1/7 à.chắc hôm đó đến mới biết chế độ và các cviec bạn nhỉ.nghe nói qhkhdn bên này ctieu cao nên lo lo.hi

Chúc mừng bạn nhé. Thi ngày 19 mà có kq nhanh quá. M thi HTTD, thấy HTTD cũng có bạn pv sớm có bạn pv muộn mà chung quy hình như hôm qua hôm kia là gọi hết rồi. Thôi chắc hết hi vọng. Thật là buồn quá đi :(( Mà hôm bạn pv khoản bao nhiêu phút? A/c có hỏi nghiệp vụ nhiều ko bạn?
Bạn đừng lo, cố đợi thêm xem tnao. Minh hôm đó đc pvan tam 15 phút.a/c trao doi thoai mai nhung ko hoi nhieu.toan hoi ve cviec cu ban a.

Hi mình cũng chúc mừng bạn nhé, đc làm đông nghiệp cùng rồi, bạn cũng hẹn 1/7 à.chắc hôm đó đến mới biết chế độ và các cviec bạn nhỉ.nghe nói qhkhdn bên này ctieu cao nên lo lo.hi
Mình được hẹn đầu tháng 7, chỉ tiêu chắc ở đâu cũng cao thôi. :) hy vọng mình làm back sẽ đỡ hơn :p

Hôm nay mình đã đã đc chị nhân sự bên SHB chi nhánh trung hoà nhân chính gọi đen làm thủ tục đầu t7. Vừa vui vừa lo,hic. Không biết môi trường làm việc đó thế nào mn cho mìnhtham khảo với ạ, và mới đầu vào thì chế độ đào tạo và lương thế nào ạ. Mình cảm ơn
C ơi, C có phải pvan vòng 2 với chi nhánh không hay chỉ 1 vòng thôi?
Có bạn nào pvan Thanh toán quốc tế với chi nhánh mà được gọi đi làm chưa vậy? Hoang mang Style quá =(((((

Các bạn cho mình hỏi mình thi chuyên viên tuyển dụng hồi đầu tháng 5 mà sao chưa có kết quả nhỉ, các bạn phỏng vấn t6 mà đã có kết quả rùi, không biết vị trí mình bao giờ mới có nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back
Bên trên