SHB [HOT] SHB thông báo tuyển dụng các vị trí CV/NV tại các Đơn vị kinh doanh SHB [20.03.2014]

Cậu được gọi rồi à, a/c ấy gọi lúc nào đấy cậu. T cũng pv vt này ở chi nhánh Hà Nội cùng ngày vs cậu nhưng là buổi chiều. Các cậu buổi sáng có được giữ lại hồ sơ k vậy???
Chào bạn, mình có lịch pv Hỗ trợ TD, chi nhánh Hà Nội vào sáng mai. Bạn có thể share cho mình kinh nghiệm pv cũng như yêu cầu của NH ko? :D

Chào bạn, mình có lịch pv Hỗ trợ TD, chi nhánh Hà Nội vào sáng mai. Bạn có thể share cho mình kinh nghiệm pv cũng như yêu cầu của NH ko? :D
Pv HTTD hay hỏi về nghiệp vụ b à. Như lần tớ pv, a/c ấy hỏi về các chỉ tiêu phân tích tài chính, hỏi về đòn bẩy tài chính, rồi về cv của 1 chuyên viên HTTD là gì, hỏi về hồ sơ tài chính. Đại loại là thế, lâu rồi tớ cũng nhớ k rõ nữa, hihi :)

Bác nào phỏng vấn cv qhkhdn rồi, cho em hỏi chút kinh nghiệm, vào họ hỏi những gì ạ? Và phải phỏng vấn 2 lần cơ ạ

Mình vừa được gọi đi phỏng vấn kế toán xong. Ngày mai pvan lúc 3h30. Có bác nào đi phỏng vấn chưa, có kinh nghiệm gì không

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,677
Thành viên mới nhất
arranjewbk8
Back
Bên trên