SHB [HOT] SHB thông báo tuyển dụng các vị trí CV/NV tại các Đơn vị kinh doanh SHB [20.03.2014]

các bác có kinh nghiệm chia sẻ cái "kế hoạch công tác" đi ạ, em cũng định nộp mà k biết "kế hoạch công tác" là gì ạ :(
Trời ơi! Kế hoạch công tác là dành cho những ai ứng tuyển vị trí quản lý thôi. Còn mọi người ứng tuyển vị trí nhân viên thì chỉ cần CV thôi nhé! Còn đâu là kế hoạch.........ôn thi đi.

Cho mình hỏi phần chú ý "Ứng viên tham gia phỏng vấn nộp hồ sơ đầy đủ theo thông báo tuyển dụng tại Website SHB. Không có hồ sơ bản cứng xem như không đủ điều kiện dự phỏng vấn" là như thế nào? Vậy chủ nhật tới có phải mang theo hồ sơ không? vì mình chưa có đầy đủ giấy tờ :(
Bản cứng là dành cho những ai ko phải thi viết và chỉ đi pv thôi. Còn e khi qua test sẽ đc gọi pv, lúc đó mới phải mang hồ sơ bản cứng nhé.

:oops: có ai thi HTTD tại Hp ko ạ, điểm danh cho em xin tí kinh nghiệm với ạ, em chả biết ôn j? huhu

:D, tớ rất vui khi được khen là tốt bụng đấy :D Tớ luôn cố gắng trở thành người lương thiện :D
Cậu thực sự đã làm tớ rất vui :D thank cậu nhé :D cậu cũng test SHB đợt này à ?chúc cậu gặp nhiều may mắn :D
Emily hình như năm ngoái thấy nick vàng cơ mà nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back
Bên trên