SHB [HOT] SHB thông báo tuyển dụng các vị trí CV/NV tại các Đơn vị kinh doanh SHB [20.03.2014]

trancongtruong: Bạn ơi, hồi bạn mới vào phải học việc vs thử việc bn tháng, lương thế nào, và hiện tại nếu làm KHDN chính thức thì lương bao nhiêu ? Cám ơn bạn đã chia sẻ thông tin nhé :D

trancongtruong: Bạn ơi, hồi bạn mới vào phải học việc vs thử việc bn tháng, lương thế nào, và hiện tại nếu làm KHDN chính thức thì lương bao nhiêu ? Cám ơn bạn đã chia sẻ thông tin nhé :D
Học việc 2 tháng, lương 50% là khoảng 3,5tr/tháng.
Thử việc 2 tháng lương 85% là khoảng 5,5tr/tháng.
Chính thức 100% lương là khoảng 6,7tr + 900k (cơm) + 200k (điện thoại).
Hình như là cào bằng nên lương là như nhau cho các vị trí.

Các anh chị có ai làm SHB biết vị trí kế toán tổng hợp làm ở hội sở là làm những công việc gì không ạ? và vị trí này phải làm thường xuyên về muộn ạ? em rất mong nhận đc tư vấn của mọi người.

Anh ơi anh có thể chia sẻ cho bọn em về môi trường làm việc và chế độ lương thưởng của SHB không ạ. Thank a
Nhiều bạn cứ hỏi về môi trường làm việc, câu hỏi này không có ai có thể trả lời cho bạn được vì đó còn gọi là hên xui, hên thì bạn vào chi nhánh làm việc với Sếp và đồng nghiệp vui vẻ, hòa đồng; Còn xui thì ngược lại nhưng thường thì mọi thứ cũng bình thường lắm, chỉ khi nào xảy ra chuyện thì khi đó mới rõ bạn à. :D
Còn về chế độ lương thưởng thì mình nghĩ SHB là khá tốt, còn về lương của nhận viên thì Mình có post ở trên nè bạn:
Học việc 2 tháng, lương 50% là khoảng 3,5tr/tháng.
Thử việc 2 tháng lương 85% là khoảng 5,5tr/tháng.
Chính thức 100% lương là khoảng 6,7tr + 900k (cơm) + 200k (điện thoại).
Hình như là cào bằng nên lương là như nhau cho các vị trí.
Thân!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back