1. Tổng quan về chương trình:

2. Thời hạn và cách thức dự tuyển:

i. Thời hạn tiếp nhận hồ sơ:
Từ ngày ra thông báo đến hết 31/10/2014.

ii. Cách thức dự tuyển:
Sinh viên gởi Bản Thông tin có file ảnh cá nhân về một trong các địa chỉ hộp thư sau:
Lưu ý: Sinh viên đăng ký thực tập tại Tỉnh/Thành phố thuộc Khu vực nào thì gửi email về đúng địa chỉ hộp thư của Khu vực đó. Để biết Tỉnh/thành phố - nơi đăng ký thực tập - trong từng Khu vực, sinh viên vui lòng xem Mạng lưới Chi nhánh/Phòng giao dịch của Sacombank.

3. Mạng lưới chi nhánh/ Phòng giao dịch Sacombank:
4. Thông báo tuyển dụng “Đại sứ chương trình TTVTN Sacombank 2015”

Sacombank

Các anh chị nào có kinh nghiệm cho em hỏi nhé, em đang học đầu năm 4 thôi, hiện học kì sau vẫn học khá nhiều, em phỏng vấn TTVTN thử ở Sacom thì nhận được tin đã đậu. Nhưng em không biết thời gian làm việc sẽ thế nào? Mình có được đăng kí chọn buổi làm không? Hay phải đi làm suốt tuần? Vì em còn đi học cũng như việc làm nên nếu làm suốt tuần chắc bỏ Sacom quá, và nếu mình bỏ không làm có ảnh hưởng gì đến khả năng xin việc sau này không? 5/1 tới là tới lễ tiếp nhận rồi mà em vẫn quá phân vân chưa biết làm sao. Mong các anh chị có kinh nghiệm giúp em
mình đc chọn buổi mà bạn. 1 tuần tối thiểu đi 5 buổi thôi bạn à

mình đc chọn buổi mà bạn. 1 tuần tối thiểu đi 5 buổi thôi bạn à
Tối thiểu 5 buổi thì hiện tại với lịch học cũng như công việc mình đang có thì không thể đáp ứng được đó bạn. Cho nên mình gửi mail xin rút rồi, mình gửi vào mail tuyendung-hs và mail tuyendung-hcm không biết có chính xác không thôi. Cho nên mình phải rút, chứ thật sự đậu được vui lắm chứ, mà tiếc là không đi như thế được, bận quá, không đáp ứng được chỉ tiêu cũng khổ. Coi như có kinh nghiệm, năm sau đi thi và phỏng vấn lại :3

có bạn nào đã bị trượt nhưng mới được gọi điện thứ 2 này đi phỏng vấn ở sacom đống đa k vậy????

mình ko nhớ là mình đã apply bao giờ nữa, nhận đc mail thông báo đi thi. mình xem là thấy thi vị trí CVKHCN, mà mục tiêu của mình trc nay chỉ muốn làm GDV thôi. ko biết là có xin đổi đc ko nhỉ :D

Mọi người cho e hỏi xíu ạk. Chương trình TTVTN đã kết thúc nhưng tới h trường e mới có lịch thực tập. E đủ điểm, đủ chiều cao và e rất mún vào sacombank thực tập. Vậy h e nộp đơn sacombank có nhận ko ạk???

Mọi người cho e hỏi xíu ạk. Chương trình TTVTN đã kết thúc nhưng tới h trường e mới có lịch thực tập. E đủ điểm, đủ chiều cao và e rất mún vào sacombank thực tập. Vậy h e nộp đơn sacombank có nhận ko ạk???
hình như pải có đợt mới đc đk đó bạn

Các anh chị có ai biết thông tin năm nay sacombank tuyển thực tập như thế nào thời gian ra sao không,nói em biết với e là sinh viên năm cuối cũng muốn đăng ký thi tuyển mà không biết thông tin ạ :'( :'(

Chào bạn, thông thường thì khoảng từ 1 đến 2 tuần tính từ hạn chót nộp hồ sơ là ngày 31/10/2015. Sau đó, Sacombank sẽ phản hồi thông báo kết quả là bạn có pass vòng 1 hay không, đối với những bạn ko pass thì Sacombank vẫn gửi thư cảm ơn các bạn đã tham gia chương trình:)
Cho e hỏi minh nợp hs ở đâu và ntn vây

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,468
Thành viên mới nhất
go88wiki
Back