OceanBank [HOT] OceanBank tuyển dụng nhiều vị trí thuộc Phòng KHCN tại CN/PGD cấp 1 - đợt 3/2013 [22.09.2013]

Chị nobody else có thể cho em xin số đt đc ko ạ, định hỏi chị cái này sđt của em 01649777206. Sau này em với chị lại là đồng nghiệp đấy chứ :)

các bạn ơi, những ai đi thi viết của Ocean đợt này đã có kết quả thi chưa? sao gần 2 tuần rồi mà chả thấy tin tức gì nhỉ

mình cũng được hỏi giới thiệu bản thân với huy động được bao nhiêu thôi...có bạn nào pv ở vinh có kết quả chưa?

sáng nay 9g mình có nhận được thông báo qua vòng phỏng vấn vị trí Hỗ trợ tín dụng- CN Hồ Chí Minh. Chị ấy hỏi khi nao đi làm được thì mình hẹn tháng 11 bắt đầu làm, nói mình chuẩn bị hồ sơ bổ sung vào ngày đó luôn. Nhưng mình ko thấy chị ấy nói gì về vấn đề lương thưởng gì hết :-s
Có bạn nào biết chế độ lưong hỗ trợ tín dụng bên Ocean ko? cho mình hỏi chút được ko :)

Uhm, mình cũng được gọi vị trí CVQHKH và chị bảo 1/11 đi làm chứ không hỏi ngày nào làm được. Bạn tên gì, có gì pm cho mình bjk và SĐT liên lạc nhé!
sáng nay 9g mình có nhận được thông báo qua vòng phỏng vấn vị trí Hỗ trợ tín dụng- CN Hồ Chí Minh. Chị ấy hỏi khi nao đi làm được thì mình hẹn tháng 11 bắt đầu làm, nói mình chuẩn bị hồ sơ bổ sung vào ngày đó luôn. Nhưng mình ko thấy chị ấy nói gì về vấn đề lương thưởng gì hết :-s
Có bạn nào biết chế độ lưong hỗ trợ tín dụng bên Ocean ko? cho mình hỏi chút được ko :)

Hỗ trợ bên Ocean có 2 vị trí là hỗ trợ tín dụng và phi tín dụng. Hỗ trợ phi tín dụng thì công việc hàng ngày là gán điểm cho CVKH, tính bảng lương, .... (k cần đòi hỏi đầu óc nhưng cần độ chính xác cao và cẩn thận) tất nhiên là đi kèm với nó thì lương cũng k được cao cho lắm. Rơi vào tầm 4tr2 nếu là thử việc. Còn học việc thì mình k rõ.
Hỗ trợ tín dụng sẽ làm nhiều công việc liên quan đến thẩm định hơn... Nói chung là quyết định bên Ocean nó cũng mập mờ lắm, k công khai lắm đâu. Hnao b đi nhận việc b nên hỏi rõ họ là làm những gì, thử việc hay học việc, chỉ tiêu ra rao,...
Chúc b thành công

Hỗ trợ bên Ocean có 2 vị trí là hỗ trợ tín dụng và phi tín dụng. Hỗ trợ phi tín dụng thì công việc hàng ngày là gán điểm cho CVKH, tính bảng lương, .... (k cần đòi hỏi đầu óc nhưng cần độ chính xác cao và cẩn thận) tất nhiên là đi kèm với nó thì lương cũng k được cao cho lắm. Rơi vào tầm 4tr2 nếu là thử việc. Còn học việc thì mình k rõ.
Hỗ trợ tín dụng sẽ làm nhiều công việc liên quan đến thẩm định hơn... Nói chung là quyết định bên Ocean nó cũng mập mờ lắm, k công khai lắm đâu. Hnao b đi nhận việc b nên hỏi rõ họ là làm những gì, thử việc hay học việc, chỉ tiêu ra rao,...
Chúc b thành công

Cảm ơn bạn nhiều. Chị đó nói mình sẽ thử việc 2 tháng. Bạn cho mình hỏi vị trí hỗ trợ tín dụng này có chỉ tiêu huy động hay cho vay gì ko ? Và lương tầm bao nhiêu ạ?

Cảm ơn bạn nhiều. Chị đó nói mình sẽ thử việc 2 tháng. Bạn cho mình hỏi vị trí hỗ trợ tín dụng này có chỉ tiêu huy động hay cho vay gì ko ? Và lương tầm bao nhiêu ạ?
Lương tầm 4 đến 5 triệu thôi. Mình cũng k rõ lắm đâu. Lương của Ocean k cao mà.
Về chỉ tiêu thì chỉ trừ bảo vệ ra, đến ông lái xe cho sếp còn có chỉ tiêu cơ mà :))
Cái đấy lúc đi làm b cứ hỏi nhé, cũng nhẹ nhàng thôi. Cơ bản còn tùy thuộc vào chi nhánh.

có ai vị trí HTKD -QLTD CN Nguyễn Du dc gọi chưa vậy? thông báo cái để mình khỏi phải chờ chờ đợi đợi nữa :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,589
Thành viên mới nhất
ta88vncc1
Back
Bên trên