OceanBank [HOT] OceanBank tuyển dụng nhiều vị trí thuộc Phòng KHCN tại CN/PGD cấp 1 - đợt 3/2013 [22.09.2013]

A ơi có kinh nghiem pv vị tri ho tro kinh doanh phi tin dung k a? Thường đi pv ngta có hỏi mình lại nghiệp vụ k?

Hỏi nhiều chứ em, em cứ add nick anh: dangleminh179. Anh em mình nói chuyện nha ;)

- - - Updated - - -

E có nộp ở TK vị trí "Hỗ trợ kinh doanh tín dụng" nhưng chưa có kinh nghiệm, nên k thấy được gọi a ah :((

Sáng nay HTTD ở Thụy Khuê đi phỏng vấn đông như quân Nguyên e ạ. Mà nghe nói lấy có 1 người thôi :) Em cố gắng lần sau nha.

Thụy Khuê test chủ nhật tuần trước rùi em ạ. Anh làm qua tất cả các vị trị trong bộ phận Hỗ trợ kinh doanh của Ocean Bank rùi. Sáng nay a phỏng vấn vị trí Quản lý bộ phận, rất vui nếu có thể giúp được gì đó cho mọi người :)
Bạn nghĩ sao về điều mà mycong nói dưới đây?
dc 1 a phòng nhân sự phán rằng: nhân viên hỗ trợ tín dụng là nhân viên kế toán của ngân hàng
và bài học rút ra là k dc tin vào phần mô tả công việc của oceanbank. hết. mình chuyển topic khác đây. pipi mọi người. hihi

Dự là bác dangleminh sẽ bảo bác add yh rồi bác ấy sẽ trả lời :))
Haizzzzzzzzzzz

Ha Ha, gần đúng rùi em ạ :D Ai dám trả lời công khai những câu đụng chạm thế này chứ :)) Anh em với nhau, chia sẻ sẽ chia sẻ thật nhưng đến tai người khác thì lại ko đc vui cho lắm :))

èo, tình hình là đi phỏng vấn về thấy mông lung quá...Chả hiểu sao pv lại hỏi cả định khoản kế toán ngân hàng, mà phải nhớ chính xác số TK mới ghê (ra trường đi làm mấy năm rùi nhớ chít liền)...hiuhiu...buồn buồn

bạn matbiec168 phỏng vấn lần 1 hay 2 thế? Bạn pv vị trí nào mà hỏi kế toán ngân hàng? Giao dịch viên hả

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,683
Thành viên mới nhất
sevnaliasmerch
Back
Bên trên