OceanBank [HOT] OceanBank tuyển dụng nhiều vị trí cho các PGD ở Hà Nội & TPHCM [15.07.2013]

uhm, tớ học HVNH đây, cậu cũng thế à??? Tớ thi hỗ trợ kinh doanh tín dụng, buổi hôm vừa rồi họ hỏi mấy cái về hồ sơ vay vốn cậu ạ, thêm cái nữa về bất động sản. Nói chung là mình mới ra trường, họ không phỏng vấn kiểu cho sinh viên... tóm lại là sinh viên mới ra tr vào ngân hàng này chỉ có dễ ở vị trí CVQHKH thôi!
Hoa NHC phải ko? t học NHA mà, thấy cái nick hoa beo quen quen ;)) họ toàn hỏi thực tế đúng ko? tại hôm nay t vừa nộp xong, vị trí này cần chắc nghiệp vụ nên cũng lo

Hoa NHC phải ko? t học NHA mà, thấy cái nick hoa beo quen quen ;)) họ toàn hỏi thực tế đúng ko? tại hôm nay t vừa nộp xong, vị trí này cần chắc nghiệp vụ nên cũng lo

Hi, tớ là Hòa học TCB cậu ạ. Thôi, đã nộp rồi thì cố gắng ôn tập mà thi thôi, phần thi viết thì kiến thức đã học rồi cậu ạ, chỉ xương vòng PV thôi!

thế à? hóa ra t nhận nhầm người hì hì. pv hỏi những j mà xương vậy c? liệu có cơ hội cho sv mới ra trg như bọn mình ko ?:D

có bạn nào đc gọi vị trí hỗ trợ kinh doanh quản lý td - khcn chưa nhỉ. hix..đợi mãi vẫn chưa có danh sách

Nộp nhiều vị trí quá, giờ ko biết là họ gọi vị trí nào nữa :mad:@, có khi nhầm với cả bên Đào Duy Anh

vâng! đã về và cảm tưởng là ... . Nói chung không còn gì ấn tượng vs những kiểu NH như thế này. có lẽ thế lực mình hơi kém. :) Chúc các bạn đã nộp, đang nộp, thi tốt và phỏng vấn tốt.

Uầy, liên quan thế lực à? chắc lại mấy câu hỏi về bản thân vs gia đình rồi?! Oải quá.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên