OceanBank [HOT] OceanBank tuyển dụng nhiều vị trí cho các PGD ở Hà Nội & TPHCM [15.07.2013]

Có bác nào thấy vị trí kế toán có danh sách thi thì ới mình với nhé, đợi chờ mòn mỏi, hik

ôi, chán cái nh này quá rồi các bợn ạ! t đi phỏng vấn 2 lần vị trí HTKD tín dụng chắc cả 2 lân cùng trượt thui. Hôm nọ vừa PV xong, nghe nói 11 người lấy 1, chẳng phải hồi hộp kết quả làm gì cho mệt óc!!!!

Cho t hỏi tí, Ocean thi rồi pv hay pv, thi, pv lần 2

ôi, chán cái nh này quá rồi các bợn ạ! t đi phỏng vấn 2 lần vị trí HTKD tín dụng chắc cả 2 lân cùng trượt thui. Hôm nọ vừa PV xong, nghe nói 11 người lấy 1, chẳng phải hồi hộp kết quả làm gì cho mệt óc!!!!

Mình nộp đợt 2 vừa rồi, thi rồi, hnay đi pv vị trí CVKH không biết có gì hi vọng không nữa! Mà không biết thi rồi, khi đi phỏng vấn có phải nộp hồ sơ bản cứng không? Mình không thấy thông báo gì là mang theo cả, làm mình không chuẩn bị. Giờ thì bó tay rồi. Đi pv tay trắng.:D

Re: [HOT] OceanBank tuyển dụng nhiều vị trí cho các PGD ở Hà Nội & TPHCM [15.07.2013]

Cho t hỏi tí, Ocean thi rồi pv hay pv, thi, pv lần 2

Thi xong thì pv bạn ạ!

- - - Updated - - -

Thi xong thì pv bạn ạ!

Mình nộp đợt 2 vừa rồi, thi rồi, hnay đi pv vị trí CVKH không biết có gì hi vọng không nữa! Mà không biết thi rồi, khi đi phỏng vấn có phải nộp hồ sơ bản cứng không? Mình không thấy thông báo gì là mang theo cả, làm mình không chuẩn bị. Giờ thì bó tay rồi. Đi pv tay trắng.:D
Downl luôn cái bản hôm trc mình gửi mail đi ấy bạn, nhưng họ không bảo thì không cần đâu!

vâng! đã về và cảm tưởng là ... . Nói chung không còn gì ấn tượng vs những kiểu NH như thế này. có lẽ thế lực mình hơi kém. :) Chúc các bạn đã nộp, đang nộp, thi tốt và phỏng vấn tốt.

vâng! đã về và cảm tưởng là ... . Nói chung không còn gì ấn tượng vs những kiểu NH như thế này. có lẽ thế lực mình hơi kém. :) Chúc các bạn đã nộp, đang nộp, thi tốt và phỏng vấn tốt.

Bác nói rõ hơn chia sẻ kinh nghiệm được không chung chung quá không hiểu gì nhiều, cám ơn bạn trước nhé.

Cậu ơi, cậu pv lâu chưa?tình hình thế nào vậy? họ hỏi nhiều nghiệp vụ ko Hoa? mà c học HVNH đúng ko?

Cậu ơi, cậu pv lâu chưa?tình hình thế nào vậy? họ hỏi nhiều nghiệp vụ ko Hoa? mà c học HVNH đúng ko?

uhm, tớ học HVNH đây, cậu cũng thế à??? Tớ thi hỗ trợ kinh doanh tín dụng, buổi hôm vừa rồi họ hỏi mấy cái về hồ sơ vay vốn cậu ạ, thêm cái nữa về bất động sản. Nói chung là mình mới ra trường, họ không phỏng vấn kiểu cho sinh viên... tóm lại là sinh viên mới ra tr vào ngân hàng này chỉ có dễ ở vị trí CVQHKH thôi!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên