OceanBank [HOT] OceanBank tuyển dụng nhiều vị trí cho các PGD ở Hà Nội & TPHCM [15.07.2013]

mình đọc cái bản mô tả công việc và yêu cầu toàn thấy yêu cầu kinh nghiệm, mình vừa ra trường có nên nộp không đây?? với lại sao thấy cái bản ý có những việc không đăng tuyển nữa, chắc là bản dùng chung cho tất cả các đợt tuyển à =.=

moi thi 22/6 hok bit bao lau moi co ket qua nhi, chua co ket qua dot 1 ma tuyen tiep dot 2....bank nay tuyen dung kieu gi nhi, hay muon mo rong them chi nhanh day..........

mình đọc cái bản mô tả công việc và yêu cầu toàn thấy yêu cầu kinh nghiệm, mình vừa ra trường có nên nộp không đây?? với lại sao thấy cái bản ý có những việc không đăng tuyển nữa, chắc là bản dùng chung cho tất cả các đợt tuyển à =.=

Nộp đi bạn, mình chưa có bằng vẫn nộp bình thường và được gọi đi thi mà. Thậm chí mình nộp cá nhân nhưng bên doanh nghiệp xem hồ sơ vẫn chuyển mình sang bên đó mà, đi thi toàn gặp các anh 8x :))

mình mới tham gai thi viết vào thứ 7 tuần vừa rồi,đề trắc nghiệm IQ và Tiếng Anh ko khó lắm, phần nghiệp vụ thì tình huống thực tế nhiều, ngân hàng báo gấp quá mình ko có thời gian chuẩn bị nên chắc cũng out rồi :(

mình mới tham gai thi viết vào thứ 7 tuần vừa rồi,đề trắc nghiệm IQ và Tiếng Anh ko khó lắm, phần nghiệp vụ thì tình huống thực tế nhiều, ngân hàng báo gấp quá mình ko có thời gian chuẩn bị nên chắc cũng out rồi :(

Mấy đứa bạn của mình đi thi về cũng bảo ngân hàng "đánh úp" gấp quá, nên dù đề không tới mức khủng nhưng cũng vất :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back
Bên trên