OceanBank [HOT] OceanBank tuyển dụng nhiều vị trí cho các PGD ở Hà Nội & TPHCM [15.07.2013]

Trượt đợt 1 rồi, lại hóng tiếp thôi :) May quá lại nộp qua mail

Mình cũng vừa nộp xong :3 Chả biết sẽ phiêu diêu chốn nào :((

thôi lại tiếp tục vậy,,,vì học ngân hàng nên bjo cứ mặc định là làm ngân hàng thế nên con tim lúc nào cũng hướng về các bác ngân hàng.....chẳng còn để ý đến cái gì cả..logf trung thành có thừa vậy mà k đc trọng dụng..buồn quá..huu
:((

chả biết tnao nhưng đứa bạn mình làm bên vpbank, nó nói NH nó đang đăng tin tuyển dụng nhiều vậy thui chứ toàn những vị trí đã có chân trong sẵn rùi, hix, nghe xong chà muốn nộp hso vào NH nữa

thảo nào mình thấy vpbank đăng tin tuyển dụng hết đợt này đến đợt khác mà chẳng thấy thông tin j về lịch thi cử...chẹp chẹp
chả biết tnao nhưng đứa bạn mình làm bên vpbank, nó nói NH nó đang đăng tin tuyển dụng nhiều vậy thui chứ toàn những vị trí đã có chân trong sẵn rùi, hix, nghe xong chà muốn nộp hso vào NH nữa

mọi người ơi. ko biết đợt thi 22/6 đã có kết quả chưa nhỉ. có bạn nào được gọi đi phỏng vấn chưa vậy? hiuhiu

mọi người ơi. ko biết đợt thi 22/6 đã có kết quả chưa nhỉ. có bạn nào được gọi đi phỏng vấn chưa vậy? hiuhiu
Mới thi hum 22 nay là 24 mà đã đòi có kết quả :)), đợt thi các vị trí PGD đợt 1 hạn đang tuyển 30/4 thì tới 19/05 mới thi và đầu tháng 6 vừa rồi mới phỏng vấn giờ còn chưa thấy tăm hơi đâu cơ bạn ah :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,814
Thành viên mới nhất
mykingdom
Back
Bên trên