OceanBank [HOT] OceanBank tuyển dụng nhân sự tại các Chi nhánh trên toàn quốc [15.08.2013]

ukm oke^^ mình hiện tại đang làm chi nhánh thụy khuê...... thường thì vào đợt cao điểm này thì hết ngày 5/8 họ sẽ gọi đi thi, và cũng tùy chi nhánh bạn ạh, các chi nhánh hiện tại đều thiếu nhân sự nên tuyển thường xuyên là đúng thôi chứ cũng ko có gì cả... với lại các bạn cũng yên tâm là những đợt này nhân sự thiếu nên vấn đề con em cháu cha thì sẽ không có mấy... mà hiện giờ bên này tuyển thực lực.....
mình gửi chi nhánh đào duy anh rùi , bi giờ mình lại gửi cùng đợt này được không câu? ngân hàng có loại không

Ơ chả hiểu mình gửi Hỗ trợ Phi TD đợt trc r chả thấy gì, đợt này vẫn còn ở đây =="

Hic, tóm lại là ngân hàng đăng tuyển thì đăng tuyển, ai nộp thì nộp, ko thì thui, ai có thông tin thì chia sẻ, tranh luận gay gắt làm chi. Đọc mấy trang cmt thấy đau đầu, hại mắt quá các bác ạ.
Định làm cả phát đào duy anh cơ mà ngại đi quá, nên nộp mình ở đây vậy ":) Mình nghĩ các bạn nộp 2 lần ko sao đâu, ngân hàng sẽ tự chọn 1 ( đấy là t thấy ngân hàng khác thế)
Giết nhầm còn hơn bỏ sót, thời buổi thất nghiệp dư thời gian mừ :D
Goodluck~!

- - - Updated - - -

Bạn ui! hỗ trợ kinh doanh bên doanh nghiệp yêu cầu cao không bạn, với theo nhu cầu của ngân hàng thì bên cá nhân hay doanh nghiệp tuyển nhiều ko nhỉ :) Thanks trước nha!
ukm oke^^ mình hiện tại đang làm chi nhánh thụy khuê...... thường thì vào đợt cao điểm này thì hết ngày 5/8 họ sẽ gọi đi thi, và cũng tùy chi nhánh bạn ạh, các chi nhánh hiện tại đều thiếu nhân sự nên tuyển thường xuyên là đúng thôi chứ cũng ko có gì cả... với lại các bạn cũng yên tâm là những đợt này nhân sự thiếu nên vấn đề con em cháu cha thì sẽ không có mấy... mà hiện giờ bên này tuyển thực lực.....

- - - Updated - - -

Năm ngoái t chỉ nộp bản thông tin theo mẫu của ngân hàng vẫn được gọi đi bạn ạ. :)
ANh Chị cho em hỏi mình nộp cả 2 bản : Thông tin ứng viên theo mẫu ngân hàng và Bản CV mềm vào cùng 1 email hr oceanbank.com phải không ạ ?

Chị Phương ơi, e gửi hồ sơ mấy lần bên Ocean mà chả thấy thông báo gì cả. CV của e khá tốt, kinh nghiệm trên 2 năm. Chả hiểu tiêu chí bên ocean là gì? Hay chỉ post tuyển dụng để cho vui...? vs kiểu tuyển dụng như thế này, liệu còn muốn nộp đơn lần nữa

Mình 2 năm kinh nghiệm thẩm định giá tài sản, CV ko tồi, ứng tuyển 03 lần không thấy rep lần nào. Có khi xuất con em cháu cha, các ổng thông báo tuyển cho hợp thức hóa thôi.

Mình 2 năm kinh nghiệm thẩm định giá tài sản, CV ko tồi, ứng tuyển 03 lần không thấy rep lần nào. Có khi xuất con em cháu cha, các ổng thông báo tuyển cho hợp thức hóa thôi.
bạn hỏi thử hỏi kn bạn manhthang1603 xem thế nào
nhân viên mới ocean đấy.
biết đâu bạn ấy giúp được bạn.

Cho mình hỏi chút
Chi nhánh Đào Duy Anh tuyển chuyên viên hỗ trợ kinh doanh quản lý tín dụng yêu cầu 1 năm kinh nghiệm làm kinh doanh
Tuyển tập trung lại y/c 1 năm làm việc tại các tổ chức tài chính, ngân hàng.
Vậy thì nộp hồ sơ như nào đc ạ?

nhân viên mới ocean đấy.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
nhân viên mới ocean đấy.
Mình cũng vừa hỏi xong...
Tại mình chứng kiến nhiều ngân hàng thông báo tuyển dụng chỉ để hợp thức hồ sơ hoặc PR nên cũng hơi nản... người có tâm đến với ngân hàng thì ít nhất cũng nên có sự trân trọng họ 1 chút. Đằng này lại coi họ là 1 công cụ, 1 trò đùa thì... (ko biết nói sao nữa)
Ocean cũng nên tạo hòm thư tự động reply đi chứ, mình gửi mấy lần đều không thấy rep...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back
Bên trên