OceanBank [HOT] OceanBank tuyển dụng nhân sự tại các Chi nhánh trên toàn quốc [15.08.2013]

ANh Chị cho em hỏi mình nộp cả 2 bản : Thông tin ứng viên theo mẫu ngân hàng và Bản CV mềm vào cùng 1 email hr oceanbank.com phải không ạ ?

Không đủ trình thì bạn im đi.bạn viết có mấy dòng là tôi đủ hiểu ha. Tôi cũng chẳng muốn đôi co với bạn. Mất thời gian lắm.(viết bài spam thì viết cho logic tý, ak với lại so sánh thì 2 vế nó phải tương đồng tý chứ, ai lại chả bao giờ liên quan đến nhau v.khoe học xong ra trường đi làm rồi nói viết cũng phải đạt mức tối thiểu chứ linh tinh vây lại tưởng cô giáo c1 chưa dạy bài đấy.Làm đọc mà thấy ức chế vì mấy câu văn lủng củng chẳng giống ai.)

Khổ thân thế, trình của mình mà lại làm cho bạn ức chế được ah, lại còn làm bạn lộ bản chất phải xúc phạm người khác i.. đi thế kia cơ à??? Chẳng hiểu ai đang ức chế nóng quá viết bài spam nữa nhỉ.
Khổ thân mất bình tĩnh đến mức hành văn câu cú lẫn lộn cả chẳng có đầu có đuôi nữa chứ, cái gì mà so sánh thì 2 vế tương đồng, chẳng hiểu là ai mới là người khoe học xong 1 trường có số có má ở SG ra trường đi làm 1 năm cho thiên hạ biết nhỉ. Giận quá mất khôn rồi mình nói lại tưởng là người khác nói mới khổ chứ.

em mới gửi cv như yêu cầu hôm qua mà chưa thấy tin phản hồi. ai có tin phản hồi thì reply giúp em với nhé

đợt vừa oy mình thi vị trí cvqhkh đã qua vòng viết, đến vòng phỏng vấn thì bị chê mỗi vấn đề ngoại hình, không biết lần này mình có nên tiếp tục chiến đấu k nữa? hức hức :-ss

đợt vừa oy mình thi vị trí cvqhkh đã qua vòng viết, đến vòng phỏng vấn thì bị chê mỗi vấn đề ngoại hình, không biết lần này mình có nên tiếp tục chiến đấu k nữa? hức hức :-ss

Còn sống còn làm việc thì còn chiến đấu bạn à. Biết đâu đấy may mắn lại đến với mình, cứ nộp đi nhé không mất gì đâu.

Mình chỉ sợ lại gặp anh GĐ chi nhánh và anh lại nói câu: "e đấy ah, đợt trc bị tạch vì ngoại hình oy mà lần này vẫn chiến đấu tiếp hử?" hic, mình lại chẳng biết dấu mặt đi đâu. Haiz, có lẽ mình sẽ nộp vào chi nhánh khác thoy. Huhu :(

lần này quay lại có thể anh ấy sẽ đánh giá cao lòng kiên trì của bạn đó. cố gắng nha. Đợt này mình mới nộp lần đầu còn bỡ ngỡ quá nè!

mọi người cho mình hỏi mấy cái ô để tích ấy nếu gửi onl thì xử lý thế nào nhỉ :|

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,910
Thành viên mới nhất
alipapama30
Back
Bên trên