OceanBank [HOT] OceanBank tuyển dụng các vị trí thuộc phòng KHDN tại các Chi nhánh trên toàn quốc [15.06.2013]

hóng mãi mà vẫn chưa hiểu, cuối cùng là Thăng Long đã pv HTKD của KHDN chưa các bạn ?
mọi người cm cứ k đủ T_T

chờ đợi lâu quá, cuộc đời thất nghiệp thực sự là rất buồn hu hu :((

Có bạn nào bên Chi nhánh Thăng Long được gọi chưa? Sáng nay có một chị vừa gọi cho mình

đêt, NH j như shit, thi xong cả tháng mới có kq, pv xong chờ dài cả cổ k thấy tin tức j. nhưng hễ đi thi hoặc pv thì 2 ngày sau thông báo là thi liền. DKM. làm ăn thế mạt hạng là đúng, thằng nào giỏi chờ k đc nó tranh thủ cơ hội với thằng khác, lấy toàn thằng làng nhàng phía sau (có thể là những thằng như em). hèn chi thành lập từ 1993 với vietcom mà lẹt đẹt phía sau, k bằng nửa thằng lienviet mới thành lập năm 2008 :))

đêt, NH j như shit, thi xong cả tháng mới có kq, pv xong chờ dài cả cổ k thấy tin tức j. nhưng hễ đi thi hoặc pv thì 2 ngày sau thông báo là thi liền. DKM. làm ăn thế mạt hạng là đúng, thằng nào giỏi chờ k đc nó tranh thủ cơ hội với thằng khác, lấy toàn thằng làng nhàng phía sau (có thể là những thằng như em). hèn chi thành lập từ 1993 với vietcom mà lẹt đẹt phía sau, k bằng nửa thằng lienviet mới thành lập năm 2008 :))
Bức xúc thế c. Thế bây giờ nó thông báo c trúng tuyển thì có đi làm ko? :))

thi hỗ trợ nhưng lại đc offer kinh doanh hả bạn :D
chúc mừng bạn nhé. vậy là những ai đc đều dc gọi hết rồi hả ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,710
Thành viên mới nhất
thanhlapcongtyb
Back
Bên trên