OceanBank [HOT] OceanBank tuyển dụng các vị trí thuộc phòng Khách hàng cá nhân trên toàn quốc [25.06.2013]

Vị trí hỗ trợ kinh doanh phi tín dụng phỏng vấn ngày 4/7/2013 có bạn nào đựoc thông báo trúng tuyển chưa? Giá mà đỗ hay không đỗ đều được thông báo thì đỡ hồi hộp và sốt ruột các bác nhẩy!:-?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Vị trí hỗ trợ kinh doanh phi tín dụng phỏng vấn ngày 4/7/2013 có bạn nào đựoc thông báo trúng tuyển chưa? Giá mà đỗ hay không đỗ đều được thông báo thì đỡ hồi hộp và sốt ruột các bác nhẩy!:-?

B thi Cn nào ? Mình thi HTKD PTD Cn Hoàn Kiếm hum 4/7 vừa đc gọi chiều nay, 1/8 đi làm b ạ

ủa mình tưởng hôm phỏng vấn họ phải nói chứ. Hôm đó anh phỏng vấn mình bảo là vị trí này sau 10/7 mà ko thấy Oceanbank gọi thì có nghĩa là tạch mà, thành thử mấy hôm chờ cũng hơi nóng ruột thật

Chi nhánh Hà Nôi 1/8 sẽ đi làm ! mình chắc sẽ đi muộn vì còn bàn giao công việc hiện tại ! Gặp các bạn ở 18 Ngô Quyền nhé !

Chi nhánh Hà Nôi 1/8 sẽ đi làm ! mình chắc sẽ đi muộn vì còn bàn giao công việc hiện tại ! Gặp các bạn ở 18 Ngô Quyền nhé !
Em cũng đỗ rồi, sáng nay họ mới báo làm e cứ tưởng bị trượt. Anh em mình sắp thành đồng nghiệp rồi :D. Hôm trao đổi về lương thì đc cao k anh?

ủa mình tưởng là chỗ 48 Trần Nhân Tông chứ, hôm họ gọi điện bảo vậy mà???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên