OceanBank [HOT] OceanBank tuyển dụng các vị trí thuộc phòng Khách hàng cá nhân trên toàn quốc [25.06.2013]

Như đợt của mình lần tuyển dụng trước là sẽ có 1 buổi đi giới thiệu về công việc, cách tính chỉ tiêu, chế độ đãi ngộ, sau đó là 1 buổi test tại chi nhánh rồi sẽ pv. Chắc là cuối tuần này test luôn thôi.

Như đợt của mình lần tuyển dụng trước là sẽ có 1 buổi đi giới thiệu về công việc, cách tính chỉ tiêu, chế độ đãi ngộ, sau đó là 1 buổi test tại chi nhánh rồi sẽ pv. Chắc là cuối tuần này test luôn thôi.

Tớ thấy 25/6 mới hết hạn thế mà t đã đc gọi đi thi vào 22/6 này. Hic làm mình chưa kịp ôn gì. :((

- - - Updated - - -

Bác nào có kinh nghiệm thi Ocean Bank thì chỉ giáo cho bọn em với ạ! Lo lắng quá! :-ss

- - - Updated - - -

Hội thảo á bạn :-O. Sao mình chỉ được dặn đi thi nhỉ :-ss

Bạn thi chi nhánh nào thế? Mình cũng chỉ đc gọi đi thi thoy, chứ k thấy chị nv nhắc đến hội thảo! :ss

Tất cả là thi vào thứ 7 tuần này các bạn nhé. Các bạn chưa được gọi cũng bình tĩnh vì hum nay t gọi chi nhánh giải phóng và chi nhánh Hà Nội thì họ bảo hnay mới hết hạn nhận hồ sơ chiều sẽ tổng hợp và mai sẽ gọi cho ứng viên. Nhưng trên tinh thần là các bạn cứ ôn tập đi nhé

bao giờ b đc gọi nói lên đây cho mọi người bít nhé :D t cũng nộp hỗ trợ ở GP

Ocean Bank mới có thông báo tuyển đợt 2 trên web hôm qua. hạn nộp là từ 20/6-15/7 nữa kìa

uhm. họ tuyển cho các phòng giao dịch chuyển đổi. thấy thông tin trên web ghi vậy. mình cũng không rõ lắm :-?

Hehe có thông tin tớ sẽ báo. Bạn có thông tin cũng báo cho tớ biết với nhé. Hy vọng thứ 7 sẽ đc đi thi thử sức hihi. Bạn có để nào liên quan đến vị trí này chưa hic
bao giờ b đc gọi nói lên đây cho mọi người bít nhé :D t cũng nộp hỗ trợ ở GP

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back