OceanBank [HOT] OceanBank tuyển dụng các vị trí thuộc phòng Khách hàng cá nhân trên toàn quốc [25.06.2013]

Có ai như em không. Nộp KHCN chi nhánh Thăng Long, không hiểu sao lại được gọi cuối tuần đi test KHDN. Mà em năm cuối chưa có kinh nghiệm gì hết :-ss. Có lẽ nào bị nhầm lẫn chăng :-ss

bạn thutrang9591 được gọi hôm nào thế, to nộp CN thang long KHDN mà chả thấy động tĩnh gì, giờ ko biết có nên nộp tiếp KHCN ko

bạn thutrang9591 được gọi hôm nào thế, to nộp CN thang long KHDN mà chả thấy động tĩnh gì, giờ ko biết có nên nộp tiếp KHCN ko
Gọi chiều t2 bạn ạ, chị ấy bảo có gì gửi mail cụ thể ca thi và địa điểm nhưng chẳng thấy gì, hoang mang quá đi :|, rút cục là chẳng biết chuyện gì xảy ra với hồ sơ mình nữa :))

Mình vừa nộp bên CN Âu Cơ có 4-5 ngày, thì họ vừa gọi bảo chiều mai đến nghe phổ biến các thứ rồi t7 này làm bài test :p có ai nộp vào CN Âu Cơ k nhểy ?

Có bạn nào chiều mai CN HD đi nghe phổ biến k nhỉ, tình hình là mình bận k đi đc mất. bạn nào mai về share ít thông tin nhé

T nộp KHCN CN HD :D............

Ơ thế rút cục là t7 này thi KHDN hay CN nhỉ? Tớ nộp CN nhưng bạn tớ nộp DN lại bảo t7 này thi DN. Lúc tớ gọi điện hỏi thì ngta cũng hỏi tớ là em nộp KHDN à, lúc đó t cũng ko nhớ mình nộp gì nên im luôn :)).
Có ai chi nhánh Thăng Long không? Sao chẳng thấy tăm hơi thông báo gì nhỉ :-ss. Được gọi từ t2 mà đến giờ vẫn không mail không call :-ss

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back
Bên trên