OceanBank [HOT] OceanBank tuyển dụng các vị trí thuộc phòng Khách hàng cá nhân trên toàn quốc [25.06.2013]

Mình thấy đợt tuyển 30/4 vừa rùi đến tận giữa tháng 6 mới có kết quả bạn ah. Chặng đường thi tuyển dài nhi
xin nói nhỏ thế này; Ngân hàng này rất nghiêm túc trong công tác thi viết; thi tại chi nhánh; có giám sát chặt chẽ =))

- - - Updated - - -

:)) cuối tuần này thi KHDN nhé

Mình nộp chỗ chi nhánh, thấy ông nhân sự xem xét cũng kĩ, hỏi han tư vấn có vẻ nhiệt tình (chắc chiều ổng đang rảnh :D )
Rồi..
Nghe đồn là em cứ về đi tuần sau sẽ có bạn gọi cho em thông báo thi viết. Nên mọi người cứ chuẩn bị ôn dần đi là vừa :D

Anh nộp ở chi nhánh nào thế. Vị trí gì vậy a. Tuần sau là có danh sách thi viết ah
Mình nộp chỗ chi nhánh, thấy ông nhân sự xem xét cũng kĩ, hỏi han tư vấn có vẻ nhiệt tình (chắc chiều ổng đang rảnh :D )
Rồi..
Nghe đồn là em cứ về đi tuần sau sẽ có bạn gọi cho em thông báo thi viết. Nên mọi người cứ chuẩn bị ôn dần đi là vừa :D

Rồi..

Nộp chi nhánh nào đấy ông? t nộp Thăng Long mà nộp cho lễ tân, chả biết thế nào nhìn vào thấy 1 chồng hồ sơ ở đấy :)) --> "của em xong rồi đấy để chị chuyển cho bên tuyển dụng" 8-}

xin nói nhỏ thế này; Ngân hàng này rất nghiêm túc trong công tác thi viết; thi tại chi nhánh; có giám sát chặt chẽ =))

- - - Updated - - -

:)) cuối tuần này thi KHDN nhé

Cuối tuần thi hả anh chị :v, đề tự luận năm nay vẫn là marketing ngân hàng hay đổi nhỉ

Có anh chị nào có đề thi vị trí hỗ trợ kinh doanh tín dụng không ạ cho e xin để em ôn tập qua với ạ hihi ( không biết có đc gọi k hic, nhung mà cứ ôn trước hehee)

Có anh / chị nào có đề thi ở vị trí chuyên viên khách hàng không ah cho em xin để em ôn tập ah.Em xin chân thành cảm ơn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,784
Thành viên mới nhất
cherishcup
Back
Bên trên