OceanBank [HOT] OceanBank tuyển dụng các vị trí thuộc phòng Khách hàng cá nhân trên toàn quốc [25.06.2013]

ngân hàng này toàn tuyển ảo. toàn marketing thôi. làm cho người nộp đơn thấy ức chế. ít ra cũng phải thông báo vào mail hay gọi 1 cú điện thoại chứ. nộp xong im lim lun.

Đúng, mình cũng gặp mấy trường hợp này rùi, chị mình nộp vào đây, năm sau mới thấy gọi nên bực lắm ấy.

Mình đi nộp rồi đây Chi nhánh Hải Phòng, cảm giác là ức chế không tả được, thấy tốn thời gian, tốn công sức.
Được giới thiệu gặp chi Mai, vào gặp chị vùa béo vừa lùn, tuổi chạc tầm ngoài 35--> nghĩ bụng nhìn tướng người mặt này xôi thịt rồi, không khéo không được cái tích sự gì và y như rằng linh tính đúng
Đưa cho chị CV xin việc chị giở đọc luôn trang kinh nghiệm làm việc của bản thân và phần người nhà ( Bố, mẹ, anh chị)--chưa đầy 10 giây chi hỏi mấy câu cho qua chuyện rồi đáp thẳng hồ sơ ra 1 góc bàn nói mỗi câu của em xong rồi đấy rồi làm tiếp công việc của chị
--->Nhận xét là thế này : Không có cơ hội, loại hồ sơ ngay từ vòng gửi xe vì không có người quen.
Bác nào được qua vòng gửi xe thì chúc mừng bác, em thì xin cạnh cái kiểu ứng tuyển kiểu này

Mình cũng nộp cho cô Mai, ko thèm kiểm tra hồ sơ luôn, vất vào 1 goc, chẳng biết hồ sơ mình thiếu đủ gì ko :(

xin nói nhỏ thế này; Ngân hàng này rất nghiêm túc trong công tác thi viết; thi tại chi nhánh; có giám sát chặt chẽ =))

- - - Updated - - -

Hic Oceanbank tuyển dụng lâu lắm. Cứ phải xác định trong vòng 2 tháng mới đi đến hồi kết các bạn à
:)) cuối tuần này thi KHDN nhé

hóng mãi, ko biết có qua nổi vòng bảo vệ để vào vòng gửi xe ko nữa 8-|8-|8-|

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,675
Thành viên mới nhất
glaivemerch